• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New! Game Real Football Manager 2010

ho4ng07

Real Football Manager 2010

Những ai đã từng chơi Real Real Football Manager 2009
thì chấc không càn phải giới thiệu nhiều

+200 đội bóng để các bạn lựa chọn khi bắt đầu chơi
+hơn 4000 cầu thủ để các bạn lựa chọn chuyển nhượng và mua bán
+hình ảnh đẹp hỗ trợ full cảm ứng
+bạn hãy trở thành 1 người quản lí giỏi để hoàn thành mục tiêu của đội bóng

[/B]

hay thì nhớ thank mình cái nha;;)

link dowm thay thế :http://www.mediafire.com/download.php?yzdbjyykzwn

Chỉnh sửa cuối:
up bài giữ chổ hay sao mà không hình không line gì hết

hình nè...hồi trưa làm biếng post

Chỉnh sửa cuối:
up bài giữ chổ hay sao mà không hình không line gì hết

máy bị treo nên ấn vội ấn vàng không thì bị ourt :( . may ma` kô bi. mất dữ liệu :D
thank anh vì pót hộ hình

Chỉnh sửa cuối:
Mình đang chơi bản 2009, thấy rất hay. Để down bản này về xem sao, ver ra nhanh quá...Thanks

Mình đang chơi bản này thấy rất tuyệt, hay hơn bản 2009 nhiều! Nhưng bạn nào biết vào chỗ nào để rao bán cầu thủ đội mình ko, mua trẻ thay già mà ko thể bán đc, buồn quá!

sao mình cài vào máy nó không full ma hiện bàn phím ảo bạn ơi. bạn có cách nào chữa cái bệnh này giúp mình với. bàn phím ảo của trò chơi che hết màn hình không thấy j hết trơn.hjx help me!

sao mình cài vào máy nó không full ma hiện bàn phím ảo bạn ơi. bạn có cách nào chữa cái bệnh này giúp mình với. bàn phím ảo của trò chơi che hết màn hình không thấy j hết trơn.hjx help me!

bạn vào phần cài đặt->quản lý ứng dụng->Ứ.dụng đã c.đặt->chỉ vô
game RFM10->nhấn tùy chọn->cài đặt nhóm ứng dụng->bàn phím
ảo (chọn tắt) . OK như thế là game đã full màn :)

nhân tiện cho mình hỏi thêm 1 câu ngoài lề tí nhé. con 58 của mình ko biết bị bệnh j mà nó dở chứng ko xem video đc,trừ đuôi.3gp cùi bắp,mặc dù mình đã dùng pm chuyyeen đọc như smart movie hay corel mà cũng ko ăn thua. giúp mình xem bệnh con máy này cái nhé. thank các tín đồ của game.:-?

nhân tiện cho mình hỏi thêm 1 câu ngoài lề tí nhé. con 58 của mình ko biết bị bệnh j mà nó dở chứng ko xem video đc,trừ đuôi.3gp cùi bắp,mặc dù mình đã dùng pm chuyyeen đọc như smart movie hay corel mà cũng ko ăn thua. giúp mình xem bệnh con máy này cái nhé. thank các tín đồ của game.:-?

3GP không cùi bắp đâu bạn ạ. đừng nói thế mà oan cho 3GP, bạn phải nói rõ là máy không chạy được đuôi gì . 5800 chỉ hỗ trơ. đuôi 3GP,MP4, và FLV thôi bạn ạ

bạn ơi. mình muốn chỉ quản lý thôi ( ko điều khiển cầu thủ ) xem 2 đội nó tự đá thì làm thế nào ?

chỉ e cách cài game football manager cho n97 , dk cần & đủ ...huong dan cach choi full man hịnh lun:D , thanks mod

em thấy rất nhiều bác thắc mắc giống em: là bán cầu thử của mình thì làm sao bán đây ???

Back