• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New Hackphone cho tất kả mọi loại máy symbian v3, v5, ^3

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhdb8765

Đã test ok trên C5, 5630, X6. Hak ngon lành mà k kần tới máy tính(hak máy tính có nguy cơ die).
Đầu tiên download file justhackit.zip, giải nén ra đc 2 file. Chạy certupdate.sisx trước. Sau đó dùng Free sign kèm cer và key của bạn sign và cài đặt certhack install. Xong xuôi vào mục lắp đặt chạy ứng dụng vừa mới cài đặt. Đợi 1 lát nó succed là xog (1 số máy nó chạy x0g tự restart máy, thế kũng coi như xong rồi)
Download JustHackIt.zip with VietPro.Mobi
Download FreeSigner_sign.sis with VietPro.Mobi
Tiếp theo kài phần mềm rompatcher2.03(nên kài vào ổ C) rồi giải nén tất kả file giải nén vào E.zip vào E/patches.
Chạy rompat và kích hoạt open4all và istallserver (qtrọng nhất trước). Các patch kòn lại tìm hiểu típ ^^. Thế là đã hack xong rồi đấy
Download rompatcherplus20v2-320full-leftuprootsigned.zip with VietPro.Mobi
Download Giai nen vao E hoac C.zip with VietPro.Mobi

5630 fw 012.020 hay 013.009 thế u

5630 nào kũng xơj tuốt. Nhưng tốt nhất nên update fw mới nhất

Nhưng cũng tốt . Khỏi lục lại chi mất công ! Link tốt. Hack thành công trên Nokia 6700 Slide . nhưng mỗi khi restart phải vào RoomPatch thì hack mới hoạt động trở lại !

Vào rompat add auto 2 patch open và ist là ko kần phải vào khi khởi động lại nữa

thật cảm ơn bạn hiền.mình đã điên đàu vì 2em 5800 và c5 cả tuần nay.đọc bài của bạn mình thấy khỏe ra.chưa thử nhưng THANKS bạn

Nhưng cũng tốt . Khỏi lục lại chi mất công ! Link tốt. Hack thành công trên Nokia 6700 Slide . nhưng mỗi khi restart phải vào RoomPatch thì hack mới hoạt động trở lại !

kiem cai file intanllsever.exe phu hop voi may ve vat vao C:sys/bin chọn thuộc tính là read only thế la xong!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back