• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[New] Tổng hợp Skin cho MyKeyLock [15.11.2011]

Bạn có thể cho mình ảnh nền của cái này ko? Đẹp thật :D

hehe giao diện mở khoá của mình gần giống Lumia 800

đơn giản chỉ cần tuỳ biến 1 chút ,app chạy tốn hơn 2M ,pin cũng k tốn lắm ,nge gọi bt đc 3 ngày

hehe giao diện mở khoá của mình gần giống Lumia 800

đơn giản chỉ cần tuỳ biến 1 chút ,app chạy tốn hơn 2M ,pin cũng k tốn lắm ,nge gọi bt đc 3 ngày
kéo trượt hay chạm thế bạn :D đẹp thế,share mình với :)

bác Kiên hay pro nào có biết cách mod icon pin ,sóng cho mấy cái theme mà bác Kiên post lên k ,help me !! mình đã giải nén nó ra ,icon pin ,sóng ,bluetooth ,tin nhắn ... đều là file png ,chỉ việc cop ,paste vào rồi lại đóng gói lại đuôi zip ,nhưng khi vào mykeylock để load theme thì k đc ,hình như phải thông qua trang web của bọn tàu thì phải ,k biết có đúng k

bác Kiên hay pro nào có biết cách mod icon pin ,sóng cho mấy cái theme mà bác Kiên post lên k ,help me !! mình đã giải nén nó ra ,icon pin ,sóng ,bluetooth ,tin nhắn ... đều là file png ,chỉ việc cop ,paste vào rồi lại đóng gói lại đuôi zip ,nhưng khi vào mykeylock để load theme thì k đc ,hình như phải thông qua trang web của bọn tàu thì phải ,k biết có đúng k
ko phải đâu bạn .mod thoải mái mà .bạn xem có để quá 3 skin trong thư mục themes ko ?

k bác ạ,e cũng lưu ý nên chỉ để 3 theme thôi ,theme e sửa lại pin sóng lúc load xong thì vẫn k thể đổi đc icon ,e đổi icon pin sóng của theme toucher sang theme crystal Love

k bác ạ,e cũng lưu ý nên chỉ để 3 theme thôi ,theme e sửa lại pin sóng lúc load xong thì vẫn k thể đổi đc icon ,e đổi icon pin sóng của theme toucher sang theme crystal Love
mình vẫn đổi bt mà .bạn tạo thư mục StatusBar rồi cho mod pin sóng vô .chỉnh sửa lại file setting-slide.xml .rùi nén lại .
bạn có thể tham khảo ở skin mặc định .

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?eb97nntqg2tg1b2[/DOWNLOAD]

P/S:Chữ tàu ở file ảnh .bác nào ko thích thì xoá nó đi .

hik ,cái này phải tự làm hết bạn ạ ,tự căn chỉnh mới đc ,k có sẵn đâu ,mình cũng chỉ nghiên cứu cái clip trên youtube rồi mod lại thôi ,
h bạn cài theme này vào http://www.mediafire.com/?q6jd1qcog71dpee ,hoặc mấy theme ở phía trên
rồi vào mục slidesettings chỉnh thông số y như tnay nhé
[/IMG]

Chỉnh sửa cuối:
miss mod cái dòng sensitivity cao lên ,để cái khung số 3 lên cao ,khung số 1 xuống thấp thì trượt nó sẽ mượt hơn

Chỉnh sửa cuối:
Mọi người ơi các cách này hình như không giống với video này cho lắm
[video=youtube;Dq-79zHbJRs]http://www.youtube.com/watch?v=Dq-79zHbJRs[/VIDEO]

b để ý cái clip góc trên cùng bên trái sau khi cái clip này hết ,nó hướng dẫn mod skin mở khoá kiểu wp7 ,tác giả ng ta dùng pm V_home skin wp7 nên chọn background là cái hình nền chụp màn hình của phần mềm V_home luôn ,khi trượt lên 1 cái là vào luôn giao diện ,cảm giác cái đồng hồ ,dòng hiển thị ngày tháng nó vẫn nằm trên cái hìn nền trái đất ,nếu bạn chọn hình # thì nó sẽ nằm dưới,bị hình trái đất che mất ,k chỉnh đc ,mà bản mykeylock của tác giả ver thấp hơn thì phải ,mình cũng đã nghiên cứu kỹ vụ này rồi

b để ý cái clip góc trên cùng bên trái sau khi cái clip này hết ,nó hướng dẫn mod skin mở khoá kiểu wp7 ,tác giả ng ta dùng pm V_home skin wp7 nên chọn background là cái hình nền chụp màn hình của phần mềm V_home luôn ,khi trượt lên 1 cái là vào luôn giao diện ,cảm giác cái đồng hồ ,dòng hiển thị ngày tháng nó vẫn nằm trên cái hìn nền trái đất ,nếu bạn chọn hình # thì nó sẽ nằm dưới,bị hình trái đất che mất ,k chỉnh đc ,mà bản mykeylock của tác giả ver thấp hơn thì phải ,mình cũng đã nghiên cứu kỹ vụ này rồi
Chưa hiểu cho lắm bạn làm cái video đi

bác Kiên có biết làm tnào cho cái đồng hồ ,dòng ngày tháng nó nổi lên trên background như clip k ,của e làm toàn bị background che mất ,mà hình như mykeylock trong clip version thấp hơn bác nhỷ

Back