• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ngày 11 tháng 11 năm 2011 - Buổi gặp thân mật

Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator
Do phát sinh sự cố nên TLG tạm khóa topic và sẽ có thông báo sau

+ Đối với các anh em đã Reg TLG sẽ liên lạc khi có thông báo mới nhất
+ Thành thật cáo lổi cùng toàn thể anh em đã quan tâm đến Topic
+ TLG cố gắn "vận động" BK sớm đưa ra lịch Offline chính thức (Mặc dù buổi gặp mặt này ngay lúc đầu TLG đã nhấn mạnh là buổi gặp mặt thân mật)

Một lần nửa TLG rất lấy làm tiếc cho sự cố này.

Đây là ngày hết sức đặc biệt ... đến nỗi nếu viết về nó và quá khứ "hào hùng" của nó để ra cái ngày này thì chắc phải mất vài năm mới viết xong ;;)

Nói lòng vòng dài dòng cũng vậy...

Túm lại 1 câu: Thân mời anh em đêm 11-11 tới chúng ta cùng thống nhất ngồi 1 nơi nào đó cùng ôn lại "những năm tháng" đã qua.

Kế hoạch dự kiến như sau:

Vì là đúng ngày anh em đi làm nên sẽ chỉ làm 1 buổi họp thân mật và vv thôi nhé

- Thời gian bắt đầu sẽ là 18h (Lúc này thì TLG cũng chưa có mặt được !!! Nhưng chắc anh Sơn Bờ Lách hay "Con Dơi" sẽ có mặt)

- Anh em sẽ có dịp được "Con Dơi" chụp hình miễn phí vì không gian chổ này hơi bị "bờ rồ măn tịch" :D

- 19h Chắc chắn TLG sẽ có mặt tháp tùng cùng TLG là 11 lon Ken 11 lon Sting , 11 ly đá :)) (Không hơn không kém - anh em nào góp gió thành bão thì đem theo luôn đi nhá TLG chỉ support đúng 2 con số 11 đó thôi )

Lưu ý anh em

Ngoài Nguyễn Văn Linh rẽ vào Nguyễn Lương Bằng ... chạy thằng hoài gặp cái cầu Cẩm Cả hay Cả Cẩm gì đó :D

Bên trái đường sẽ là đường số 16 -->> Không thèm quan tâm em nó -->> chạy tiếp nào --->> Đường số 17 -->> không thèm quan tâm luôn -->> chạy tiếp --->> đường số 18 -->> số đẹp nhưng cũng ko lọt vào mắt được -->> chạy tiếp --->> Đường số 19 \-/ rẽ vào nào anh em .. chạy 20m thì có cái bãi giữ xe --->> anh chị em thủ trong túi 5k để nộp lệ phí nhá :))

TLG tạo topic nên mạo mụi gơi ý luôn

* Anh em sẽ ngồi ngoài Q7 nhé ;;)
-> Không gian công viên rất rộng và rất phù hợp với mọi hoạt động từ ngồi quây quần và hồi tưởng cũng như chơi các trò chơi tập thể
-> Mang 1 không khí hoàn toàn mới từ trước đến nay !
-> Không gian trông lành

ý kiến này hay đó ;;);;);;) lâu lâu a tình làm thay đổi không khí không biết như thế nào hen :-/:-/

nếu có kế họach thì nên post bài đàng hòang chút , thông tin giờ giấc và địa điểm cụ thể .

đâu nào, ... lên lịch cụ thể đi chứ để anh em vào đăng kí nữa

cái hình chụp từ quán nào vậy, có cái view đẹp wớ ^^

Chung cư em mới mua ;;) (nói gió ai tin thì tin her her )

đâu nào, ... lên lịch cụ thể đi chứ để anh em vào đăng kí nữa
Trưa mai có liền ... gặp làm vài lon thôi mà sao các bác "căng thẳng" quá em nhỏ dại làm em khớp quá :))

:D 11 h trưa cho toàn 1 ạh :-ss Giá mà em cũng ở trong Nam +__+ PV trong Nam vui quá :-s
Anh hay chú TLG mới từ SM trở về Man thì phải :D

Không biết đường đi sao đi đây? Chỗ này dẫn ghẹ đi là có gì cu Tình chịu phí tổn à nha bà con. :))
Mà off ngày nào đã chứ em? Coi cho phù hợp luôn.

Công nhận 1 năm trôi qua cũng khá mau thiệt, mới đó lại sắp sửa hết 1 năm nữa rồi, đồng thời lại sắp đến ngày Sinh nhật trọng đại của Ngôi nhà PDAViet chúng ta!!!.Chưa một lần có dịp và điều kiện để vào Sài Gòn cùng hội nghộ với các anh em trên Diễn đàn!!!Chao ôi nói đến mà thèm quá...!!!hic X_X8-|;;)

Cập nhật cái Map kèm lịch thi đấu .... anh em nhớ đến dù ko Reg cũng được ... chứ 1 TLG nốc hết 11 lon và 11 chay thì chết mất :))

vậy chắc 11 nguoi luôn hay sao vậy bồ Tình.... phá lệ hơn 11 người nha mình dắt dệ nhất phu nhân theo luôn

BatKid miễn phí chụp hình cho cặp đôi nào mún lưu lại kỷ niệm ^^

Status
Không mở trả lời sau này.
Back