• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NGHỆ THUẬT KHI YÊU NHAU!!!

Ngày xưa tham lam mún bắt 1 đống cá nên dùng lưới bắt, tưởng được 1 đàn cá ai ngờ dính có duy nhất 1 con cá mập, mấy con cá lòng tong bị nó đớp hết,giờ phải ôm con cá mập đến giờ huhuhu >:)

Đúng là ôm cá mập thật!!!=))=))=))

Ngày xưa tham lam mún bắt 1 đống cá nên dùng lưới bắt, tưởng được 1 đàn cá ai ngờ dính có duy nhất 1 con cá mập, mấy con cá lòng tong bị nó đớp hết,giờ phải ôm con cá mập đến giờ huhuhu >:)

Ân hận đâu cũng làm được gì nữa
=))=))=))=))

Ân hận đâu cũng làm được gì nữa
=))=))=))=))

Đang đan lưới mới, hi zọng lần này làm 1 mẻ bự, kiếm 1 con cá mập bự hơn về trị con cá mập kia, mong mọi người cổ vũ :)):p

Đang đan lưới mới, hi zọng lần này làm 1 mẻ bự, kiếm 1 con cá mập bự hơn về trị con cá mập kia, mong mọi người cổ vũ :)):p

Chắc Bạn đã uống thuốc "Liều" roài đây!!!=))=))=))

Con gái bây giờ khiếp thật, toàn thấy chủ động cưa con trai thui. Tối đến giờ nhận nhiều tin nhắn quá. Nếu mà tính cả những mối tình bọ xít như thế này thì mình nhiều lắm... đếm không hết!

Con gái bây giờ khiếp thật, toàn thấy chủ động cưa con trai thui. Tối đến giờ nhận nhiều tin nhắn quá. Nếu mà tính cả những mối tình bọ xít như thế này thì mình nhiều lắm... đếm không hết!

Tới ơi ngày lắm mối tối nằm không đấy :)):)):)):)):))

Con gái bây giờ khiếp thật, toàn thấy chủ động cưa con trai thui. !
Quá đúng, nhớ hồi đó " ló" gạ gẫm mình xong mình ngây thơ đồng ý :-?
Đến khi "xong" oài nghĩ tủi thân phận con trai, mình ngồi bó gối cuối giường khóc ko thành tiếng
--------------------> Cảm giác bị lợi dụng xxx.......... =)) =))

Back