• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhạc tiếng rút kiếm để unlock và lock máy...

blackcatdn

Các bạn down về giải nén rồi copy vào đường dẫn...System/Library/Audio/UISounds...Nhớ backup file cũ để khi nào ko thích thì đổi lại..
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/download.php?uwydkujdol1[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:
Em mới cài xong, thử lock òi unlock mà hổng thấy gì, tức mình em reboot lại...trượt để unlock thì...roẹttttt...bà con cả phòng trong cty ngó tưởng em rút kiếm tự xử...

heheh...vuiii

hình như cái này chỉ cho iphone thôi phải ko? mình dùng Itouch gen 1 ko có loa ngoài cài thử nhưng mà thấy ko có tác dụng gì cả... reboot lại vẫn như cũ

hình như cái này chỉ cho iphone thôi phải ko? mình dùng Itouch gen 1 ko có loa ngoài cài thử nhưng mà thấy ko có tác dụng gì cả... reboot lại vẫn như cũ
Trời!!! Không có loa ngoài sao mà nghe được :)) Muốn nghe thì đeo PHONE vào hoặc cắm vào cái LOA nào đó rồi trượt thử xem sao :))

Yêu cầu anh em sau khi cài xong ko đc unlock hoặc lock máy khi đang xem chém lộn, không thì...

Xài mấy bữa nay thấy vui vui, nhưng cứ thao tác miết trên iP thì cả phòng em nghe em rút kiếm miết...cái Volume nó hơi to các bác ạ! Em đã chỉnh Volume còn đúng 1 nấc mà nó cũng kiu lớn quá chời!...có cách nào chỉnh mặc định cho tiếng nàynhỏ lại hông các bác???

Xài mấy bữa nay thấy vui vui, nhưng cứ thao tác miết trên iP thì cả phòng em nghe em rút kiếm miết...cái Volume nó hơi to các bác ạ! Em đã chỉnh Volume còn đúng 1 nấc mà nó cũng kiu lớn quá chời!...có cách nào chỉnh mặc định cho tiếng nàynhỏ lại hông các bác???
Căn bản nó là file âm thanh nên chỉnh sửa cũng dễ, mình chưa cài trên iPhone mà mở thử trên máy tính nghe cũng hết hồn :))

Bác Zenki chỉ cho em với được không ạ? Hay thì hay thật nhưng mà nó lớn quá em cũng quíu...mình dùng 1mình không sao chứ ngồi trong văn phòng mà cứ rẻnggg....roẹttttt riết thì cũng không hay cho lắm.

Bác giúp em chỉnh với..

Chít em rùi bác ơi..:(( em cài mà quên lưu lại file cũ.. sáng sớm đang nằm trong mùng mà làm cái "rẻngggggg" BX em bả là em cái "roẹttttt" là coi như "chiến tranh bùng nổ" có cách nào giúp em lấy lại 2 cái file cũ hông??? hix.. tại vì hong chịu nghe lời cảnh báo ngày đầu topịc....:-?

Chít em rùi bác ơi..:(( em cài mà quên lưu lại file cũ.. sáng sớm đang nằm trong mùng mà làm cái "rẻngggggg" BX em bả là em cái "roẹttttt" là coi như "chiến tranh bùng nổ" có cách nào giúp em lấy lại 2 cái file cũ hông??? hix.. tại vì hong chịu nghe lời cảnh báo ngày đầu topịc....:-?

của bạn đây...http://www.mediafire.com/download.php?znhz3jhzxxm

Hú hồn...vậy là thoát được cây kiếm của bác blackcatdn, cho em hỏi bác ở Đà Nẽng phải hông?

Có cách chi chỉnh file âm thanh mặc định nhỏ hơn nguyên bản chừng 1/4 hông các bác ha?

Hú hồn...vậy là thoát được cây kiếm của bác blackcatdn, cho em hỏi bác ở Đà Nẽng phải hông?

Có cách chi chỉnh file âm thanh mặc định nhỏ hơn nguyên bản chừng 1/4 hông các bác ha?
Ta gốc Đà Nẽng đây mi :)) Hiện tại file âm thanh của cái ni ta không biết dùng PM nào để chỉnh sửa hết, dùng file âm thanh khác cũng không convert được vì ứa ta chưa biết chỉnh sửa kiểu chi hết mi ơi :))

Ta gốc Đà Nẽng đây mi :)) Hiện tại file âm thanh của cái ni ta không biết dùng PM nào để chỉnh sửa hết, dùng file âm thanh khác cũng không convert được vì ứa ta chưa biết chỉnh sửa kiểu chi hết mi ơi :))

haa, nhà bác Zenki ở đường nào vậy. Còn vụ cây kiếm thì mình cũng ko biết làm sao chỉnh đc..Tìm mấy hôm mà ko tìm đc PM nào hết,nên h để lại bản gốc rồi. Còn tiếng rút kiếm thì chuyển thành nhạc báo tin nhắn,cũng oai lắm đó :D

sao không để file đó trong theme chép đè file gôc làm chi.hehe

Đổi đuôi .caf thành .wav rồi dùng chương trình GoldWave hay chương trình chỉnh sửa âm thanh nào cũng được, chỉnh cho nó nhỏ lại là xong, sau đó đổi lại thành đuôi .caf
Kèm theo file đã chỉnh cho nhỏ tiếng lại nè!

Chỉnh sửa cuối:
Back