• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhắn tin không giới hạn trong nước và quốc tế- Cellity_FreeSMS

songthang

Yêu cầu 2 máy cùng cài, chương trình nhỏ thích hợp mọi loại máy---> vô tư cài đi.
Mỗi lần cài chỉ được 1 số. Nếu muốn đổi thì phải cài lại. Nhưng ai hơi đâu đổi số phải không
Cái này em dùng thích lắm. mong mọi người kích THANKS ủng hộ;;);;)

Yêu cầu 2 máy cùng cài, chương trình nhỏ thích hợp mọi loại máy---> vô tư cài đi.
Mỗi lần cài chỉ được 1 số. Nếu muốn đổi thì phải cài lại. Nhưng ai hơi đâu đổi số phải không
Cái này em dùng thích lắm. mong mọi người kích THANKS ủng hộ;;);;)

Thêm hướng dẫn sử dụng cho mọi người, bài viết của bạn sẽ hay hơn đó. :D

chương trình này dùng để gọi đi nước ngoài được và gởi tin nhắn free (nếu ko muốn có dòng quảng cáo thì 0.06euro/1sms)
Bạn sẽ gọi đi bất kỳ đâu (trong nước và quốc tế) bằng chính điện thoại di động của bạn. Giá cước hấp dẫn, âm thanh chất lượng. Và sử dụng thật dễ dàng. Chi phí cuộc gọi: Tiền truy cập GPRS ( không đáng kể) + trừ dần vào tài khoảng trên máy chủ. Yêu cầu : Bạn chỉ cần có 1 ĐTDD cài được Java (game) <Trừ máy SamSung và máy của Trung Hoa Anh Hùng> Máy của bạn phải được kết nối GPRS
Mỗi tài khoảng gọi nó bán 50euro.
(hình thức hoạt động: dùng gprs để gởi số yêu cầu gọi, sau đó là nghe :D)
Gọi trong nước việt nam 5h40p
Gọi nước ngoài (US 8h50min)
Muốn biết thêm chi tiết IM: zeromanc

mình dùng thử rùi nè.oki 100%, bất kỳ đâu, có thể giấu số cuộc gọi. nói chung rất oki.dùng dc trên tất cả điện thoại. Nếu ko có java thì lấy khi đăng ký thành công, chỉ gọi đi dc với kiều kiện là phải qua trang chủ để gọi và sms :D
Vào trang chủ: wap.cellity.com và down về các soft (dùng riêng cho từng dòng máy).

Chỉnh sửa cuối:
tốn 50euro rồi gọi đâu thì gội hã pa . nghe thấy ghe ghê ai khác làm được cho nhận xét , em nghèo ko có tiền ,ko dám thữ ,hehe

không hiểu cho lắm. 50euro đó đưa bạn này để mua key đó hả. vậy 2 máy tốn 100euro. tui cho em xin.gọi miễn fi đâu không tháy thấy tốn hết 1tr mấy VND roài

bó tay mấy bác, nó hoạt động như thế này.
Dùng gprs dể truy cập trang chủ và gởi số máy bạn cần gọi.Sau đó máy chủ sẽ gọi lại cho bạn và kết nối với máy bạn cần gọi. thế thôi, (ko phải dùng gprs để gọi mà chỉ gởi số đt cần gọi). 1 tk đc dk = chính số mobile của bạn. tài khoản đc rao bán giá 300k.
Gởi tin nhắn free và ko free. có chức năng giấu số

Chỉnh sửa cuối:
Có ai nói rõ giúp mình về chức năng gởi tin nhắn ko? Gởi tin nhắn free thì sẽ bị thiệt thòi j`? và gởi tin ko free thì cước fí là bao nhiu???

hjc. anh em nào đã dùng thử rồi thì hướng dẫn cụ thể hơn dùm nhé. người nói thế này, người nói thế nọ. cuối cùng em chẳng hiều nguyên tắc hoạt động và cách dùng ra sao nữa. pác nào vui lòng hướng dẫn cụ thể dùm em. em cám ơn nhìu :D

Back