• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NHỮNG ĐIỀU CẦN BIẾT TRƯỚC KHI SPAM

Đúng là Spam cũng phải trong khuôn khổ qui định chung của PV! Nhưng cũng khó đánh giá chính xác được vì hiện giờ toàn "Siêu Spam!" không à!:-?:))

Về vấn đề huân chương !!!

mấy anh em mod ơi cho em hỏi cái này tí nha:em có thể mua huân chương riêng cho nick mình được không hả mấy anh .em thấy mấy anh mod có mấy cái huân chương dẹp thiệt đó ,muốn tậu cho mình vài cái huân chương cho đẹp nhưng chẳng biết cách nào cả .có phải post thật nhiều bài ,tích cực cho diễn đàn là sẽ có huân chương phải không mấy anh .

mấy anh em mod ơi cho em hỏi cái này tí nha:em có thể mua huân chương riêng cho nick mình được không hả mấy anh .em thấy mấy anh mod có mấy cái huân chương dẹp thiệt đó ,muốn tậu cho mình vài cái huân chương cho đẹp nhưng chẳng biết cách nào cả .có phải post thật nhiều bài ,tích cực cho diễn đàn là sẽ có huân chương phải không mấy anh .
Huân chương không mua được đâu bạn ạ, bạn cần có thật nhiều đóng góp cho diễn đàn, bạn sẽ nhận được phần thưởng xứng đáng thôi!

Back