• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NHỮNG HÌNH ẢNH VUI!!!

support

Đầu tiên là, mọi ng đều biết ở VN ta mưanắng thất thường và thỉnh thoàng còn có mưa đá, nên thử tưởng tượngtrong tình huống đó, sẽ như thế này (hình dưới)

Thứhai, đối với giới trẻ mà nói chung và các B- boy nói riêng thì chiếc mũbảo hiểm sẽ còn mang một công dụng khác cũng rất hữu hiệu, nếu bạn làdân mê HIP HOP thì đừng bỏ qua gợi ý này

Nếubạn đang ở trong tình thế "thập diện mai phục" trong tay bạn không cómọt vũ khí nào để chiến đấu, lúc đó bạn sẽ cám ơn cái nghị định bắtbuộc phải đội mũ bảo hiểm

Khôngnhững thế, mũ bảo hiểm còn là một vũ khí vô cùng lợi hại, bạn có thểphòng thủ, cận chiến, tấn công từ xa đều rất hiệu quả và quan trọng hơntất cả là nó hoàn toàn HỢP PHÁP

Nếu bạn phải đi chợ hàng ngày, hôm đó bạn quên mang theo giỏ thì chiếc mũ bảo hiểm sẽ vô cùng hữu dụng,

Chiếcmũ bảo hiểm khong chỉ bảo hiểm chiếc đầu của bạn mà còn có thể bảo hiểmtài sản quý giá của bạn, sẽ chẳng có ai ngờ là bạn cất tièn ở đó đâu,nên bạn không phải sợ bị móc ví khi ra đường...

Cuốicùng, nếu bạn đam mê tốc độ và không muốn bị mất chiếc mũ Nike hàngtrăm nghìn thì mũ bảo hiểm sẽ là sự lựa chon tốt nhất cho bạn

:)):)):)):))Mũ bảo hiểm giờ là sự lựa chọn số 1 của dân Việt Nam chúng ta rồi >:)>:)>:)>:)

Nón bảo hiểm còn tránh được tai nạn khi đi trên đường bị đá rớt trúng đầu nữa ! bữa hum thấy có pé kia đội nón bảo hiểm rùi bị cục đá rớt trúng đầu ! cuối cùng pé đó ko chết mà cười rùi đi tiếp ! cho đến bây giờ pé đó vẫn cười suốt ngày ! kakakak =)) =))

TOP!!! hình dzui:

em up lên 1 số hình cho anh em xem qua cho đỡ buồn nha .mong anh em ủng hộ .

Còn hình nào thì post tiếp lên đi chứ Bạn Qvip!;;);;);;) Mấy ngày roài mà không có hình nào để cười cả!;;):-?:))

Cô gái ngồi ngủ tè ra cả quần=))=))=))=))=))=))=))=)).Nhìn bùn cười dã man=))=))=)):))>:)>:):)):))

Osamanbiladen mới chiến chứ mấy bác....
Dùng phương tiện thân thiện với môi trường !!!

Back