• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Night Camera - Chụp ảnh vào ban đêm!

HuynhMinhDang

Night Camera
Sudobility Category: Photography
Price: $0.99
Released: Nov 14, 2008
Size: 0.1 MB
Seller: River Past Corporation
Added to Appulo.us: Nov 18, 2008
Latest version: 1.0

Các bạn hãy nhấn THANKS để download và ủng hộ nhé!:D

cái này mình cài trên iPhone PC Suite rồi nhưng sao nó cứ tự động chụp khi mở lên nhỉ, mà chẳng thấy phần settings đâu để điều chỉnh cho nó khỏi chụp tự động

cái này mình cài trên iPhone PC Suite rồi nhưng sao nó cứ tự động chụp khi mở lên nhỉ, mà chẳng thấy phần settings đâu để điều chỉnh cho nó khỏi chụp tự động

Phần mềm này nó là ph.mềm chụp ảnh tự động khi bạn đã để đt ở chế độ tĩnh và chọn cảnh chuẩn rồi thì sau 3 giây nó sẽ tự động chụp. ;;)
Nhưng nếu bạn chưa muốn nó tự chụp thì bạn quơ tay qua lại, tìm điểm chụp thích hợp! Nó sẽ ko chụp khi đt còn chuyển động đâu! :D
Thân!

không phải đâu! fm này có phần cài đặc, ban nhấn vào góc dưới bên phải màn hình roi chon chế độ.:D

Back