• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nimbuzz 3.0 Tiếng Việt

mình dùng phần mềm này thì khi chat bên kia như k bêist mình đang chat với họ ấy, im re, đã thử cả với chat face và yh! rồi :(

bạn cho mình hỏi chức năng đồng bộ danh bạ ở đâu thế nhỉ? mình mò mãi mà không ra.

Cho mình hỏi :(. Sao cài Nimbuzz xong, bạn bè nó chat với mình thì mình nhận được mẫu tin của nó, còn mình reply lại thì nó chẳng nhận được gì là sao vậy :(

Ai đã dùng chức năng gọi thoại trên yahoo chưa.mình dùng gọi thoại thì chỉ nghe đc từ di động tới pc còn nói từ pc thì không nghe đc gì ở di động

Cho mình hỏi :(. Sao cài Nimbuzz xong, bạn bè nó chat với mình thì mình nhận được mẫu tin của nó, còn mình reply lại thì nó chẳng nhận được gì là sao vậy :(

Hay là gprs yếu hả bạn :p

chính xác. GPRS yếu bạn ạ. Trong phòng trọ của mình bị như thế này suốt, toàn phải chạy ra ngoài online :(

Back