• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nimbuzz phiên bản 2.30 [6680 - 6681 - 7610 - N70 - N72] ...::SymPViet Group::...

hoangtu_ngok: bạn lộn xộn wá nhỉ. Topic nào củng nhảy vào làm vài phát. Đừng nói cái đó bạn ko biết nhé:p

muốn gọi cho ai thì níc của ng đó phải đang ở chế độ trực tuyến,chỉ vào nic cần gọi, núc đó chỉ cần ẫn phím gọi là ok,

tiện thể cho mình hỏi luôn, khi mình bặt đầu cuộc gọi đối với yahoo thì có tín hiệu, nhũng ngừơi bên kia nhận thì chỉ dc 1s là bị ngằt kết lỗi ai biết cách khắc phục ko chỉ mình với

híc tui đầu hàng! ấn nút gọi ko đc mà cũng chẳng tìm thấy mục gọi nick đâu cả hay là tại máy mình nhể (mình dùng 3230 &7610 ) ? xó ai nói cho tui bít tại sao dc hem

Phần mềm này có hỗ trợ gọi qua yahoo phải không anh,mà hình như hai máy cùng cài phầm mềm này mới gọi đượi thì phải.Còn call thẳng đến số điện thoại thì lại bắt mua tài khoản tín dụng kể có phần mềm nào gọi điện free qua gprs thì tốt qúa nhỉ.

Đúnp thế, gọi qua yahoo trên PC, Skype, Nimbuzz vs Nimbuzz (ko hỗ trợ khi dùng java)... chứ gọi qua số điện thoại thì nó tính phí :p

híc tui đầu hàng! ấn nút gọi ko đc mà cũng chẳng tìm thấy mục gọi nick đâu cả hay là tại máy mình nhể (mình dùng 3230 &7610 ) ? xó ai nói cho tui bít tại sao dc hem

Đầu bên kia đang xài yahoo bằng gì??? PC, hay dt....pc thì bên đó có hỗ trợ mic hay phone gì ko???....đt thì có xài nimbuzz, hay pm nào có hỗ trợ gọi trực tuyến ko??? ví dụ...từ nimbuzz wa ola thì pó tay rầu.....

Đầu bên kia đang xài yahoo bằng gì??? PC, hay dt....pc thì bên đó có hỗ trợ mic hay phone gì ko???....đt thì có xài nimbuzz, hay pm nào có hỗ trợ gọi trực tuyến ko??? ví dụ...từ nimbuzz wa ola thì pó tay rầu.....

tui test rùi đầu kia dùng máy tính hỗ trợ đủ phone& mic vấn đề làtui ko thấy chức năng gọi trên nimbuz của tui dù là dã dùng bản trren này và cả bản mới nhất híc chán

Dùng trên N6681 gọi tốt mà. Bấm vào nick sáng sẽ có chỉ dẫn là gọi thôi. Qua GPRS nên nghe hơi rè ko như 3G hay Wifi

tui test rùi đầu kia dùng máy tính hỗ trợ đủ phone& mic vấn đề làtui ko thấy chức năng gọi trên nimbuz của tui dù là dã dùng bản trren này và cả bản mới nhất híc chán

Bạn xài nimbuzz mới nhất, mà sao lại ko có chức năng gọi.....??:(:(:(....nick trực tuyến ( có online )....thì bạn di chuyển tới chỗ đó.... bấm nút xanh là bụp thôi....Thử lại cái ih....;;);;);;)

Back