• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi mọi người bình chọn cho tuyển tập game S60 V3

linkin4189

Tớ có ý kiến thế này. trên diễn đàn chúng mình có rất nhiều game nhưng nằm khá rải rác và chung lẫn game hay và game bính thường. tớ muốn topic này chúng mình up game kèm theo chỉ dẫn chi tiết hơn về game để mọi người lựa chọn nhé. Nói chung là Game đc kiểm duyệt ý mà.
Đầu tiên tớ muốn up 1 game kháhay của GameLoft : Beowulf. dựa theo bộ phim hoạt hình nổi tiếng, game có hình anh rất đẹp và dễ chơi. nhân vật di chuyển linh hoạt và có nhiều sáng tạo trong trò chơi. Let try
link down : http://www.mediafire.com/?sharekey=b4c54d79cdd1bd39d2db6fb9a8902bda

Tớ có ý kiến thế này. trên diễn đàn chúng mình có rất nhiều game nhưng nằm khá rải rác và chung lẫn game hay và game bính thường. tớ muốn topic này chúng mình up game kèm theo chỉ dẫn chi tiết hơn về game để mọi người lựa chọn nhé. Nói chung là Game đc kiểm duyệt ý mà.
Đầu tiên tớ muốn up 1 game kháhay của GameLoft : Beowulf. dựa theo bộ phim hoạt hình nổi tiếng, game có hình anh rất đẹp và dễ chơi. nhân vật di chuyển linh hoạt và có nhiều sáng tạo trong trò chơi. Let try

không có hình ảnh mình họa . hok có hướng dẫn . sì pam

Game hay thì nhiều lắm bác ạ.Làm thêm cái topic này làm gì.Mà nhìn bác Post cái game lên là không chuyên nghiệp rồi.Ko có hình ảnh minh họa thì ai biết đường nào mà lần:D
Nói chung game hay phải tụ tìm hiểu là chính:p

Game hay thì nhiều lắm bác ạ.Làm thêm cái topic này làm gì.Mà nhìn bác Post cái game lên là không chuyên nghiệp rồi.Ko có hình ảnh minh họa thì ai biết đường nào mà lần:D
Nói chung game hay phải tụ tìm hiểu là chính:p

đúng ít ra thì cũng sữa lại đi chứ , sao hok thấy chủ topic này trả lời nhỉ b-)

Rất hoan nghênh bạn có ý tưởng vậy. Còn gì hay hơn khi 1 game được các bạn test, đánh giá tốt rồi giới thiệu.

Tuy nhiên cách giới thiệu như bạn thì không hay chút nào. Để "dụ" người khác chơi game mình thấy hay thì bạn cần có 1 bài giối thiệu kèm hình ảnh, hướng dẫn sử dụng thì người ta mới thấy hay được chứ, nói như bạn thì 1 người không biết gì cũng làm được.

Hy vọng bạn sẽ có hướng thực hiện như lời bạn nói, còn không thì chỉ là spam không hơn không kém. Kết quả của chủ đề này là sẽ bị dell.

Smod nói đúng rồi đó. Theo mình thì chỉ nên up những game ma mình đã chơi kĩ và cảm thấy nội dung + Đồ họa tốt thì hẵng up. Chứ cứ up mấy cái game Java hình xấu òm + Nhân vật giật đùng đùng lên thì => Topic này thừ quá! Mong mọi người cố gắng và ko nên post games Spam vô topic này là ok rồi!

ặc trò này mà cũng post thì chịu pác.liệu nó có bằng game hoàng tử ba tư ko

Nói thật với bác nếu nói tùy sở thích mỗi người thì hóa ra hay với người này lại dở với người khác à.Thế Post lên rồi cãi nhau xuốt:D
Theo ý kiến của em ấy thì những game thật sự HOT,Đáng chơi thì hãy post lên thôi.Nhưng game như bác post mà nói hay đáng chơi thì ko hợp lý cho lắm.
Nếu thích thì em post lên cho các game đc gọi là HOT và đáng chơi:p

Bạn ui! Hình như bạn chưa bik sử dụng mediafire thì fải. Bạn up link đó, ng ta vô coi hết tài liệu của bạn đó. Lỡ hình bạn gái bạn bị fát tán là khóc lun đó nha. :D

Chỉnh sửa cuối:
Bạn ui! Hình như bạn chưa bik sử dụng mediafire thì fải. Bạn up link đó, ng ta vô coi hết tài liệu của bạn đó. Lỡ hình bạn gái bạn bị fát tán là khóc lun đó nha. :D

Thì bác này mới vào nghề chân ướt chân ráo mà:p
Bác ý lười tìm game hay nên lập cái topic này cho tiện đó.hehe>:)

theo mình, game thuộc loại Hot và đáng chơi đầu tiên đó phải là game sis,sisx hoặc n-gage thui, còn game java thì tìm vãi mới ra được 1 game hay

ex! xin lỗi nhé thời gian qua bận thi nên tớ k tham gia diễn đàn. đúng là tớ sai sót trong việc up game này lên, nhưng ý tửong thì cũng tốt mà thôi ^ ^! hy vọng mọi người cùng đóng gop game hay lên nha!tớ khoái game NGage nhưng chưa tiện up lên thôi, !

ex! xin lỗi nhé thời gian qua bận thi nên tớ k tham gia diễn đàn. đúng là tớ sai sót trong việc up game này lên, nhưng ý tửong thì cũng tốt mà thôi ^ ^! hy vọng mọi người cùng đóng gop game hay lên nha!tớ khoái game NGage nhưng chưa tiện up lên thôi, !

bây h xin lỗi làm gì , bạn nên úp game nhanh lên ha .

mình thấy pandemonium là vô đối, hình ảnh mượt, chơi game không bị giựt, đồ họa trên cả tuyệt vời

Trả có game nào là vô đối đâu bạn ạ.Mình thấy cái game đấy cũng bình thương thôi và quá cũ rồi vì nó là game của N-gage.Và khi chơi bạn phải kết nối wifi hoặc GPRS để load lever.rất bất tiện còn game hay đáng chơi nói ra thì nhiều vô số:D
Mỗi người 1 sở thích thôi:p

Trả có game nào là vô đối đâu bạn ạ.Mình thấy cái game đấy cũng bình thương thôi và quá cũ rồi vì nó là game của N-gage.Và khi chơi bạn phải kết nối wifi hoặc GPRS để load lever.rất bất tiện còn game hay đáng chơi nói ra thì nhiều vô số:D
Mỗi người 1 sở thích thôi:p

uh có lẽ game này cũng "trả" vô đối gì cho lắm nhưng mà chỉ cần down data về thì cũng "trả" cần kết nối internet gì đâu.:D:D:D:D

uh có lẽ game này cũng "trả" vô đối gì cho lắm nhưng mà chỉ cần down data về thì cũng "trả" cần kết nối internet gì đâu.:D:D:D:D

Mình cũng test qua loa thôi chứ cài hồi N-gage chơi quá nhiều rồi:D

Back