• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi post những video cilp chuẩn cho 5800

Cám ơn anh Your Ruler! em đang down .... theo em thấy trang 18 của anh post MrBean thì file nó nhẹ hơn hihi! Anh kiếm thêm nhìu nhìu MrBean đi , em khoái lắm. ngày nào ngủ fải coi mới ngủ đc ....hix ,

hihi, bạn down cái kia về xem rùi cho mình chút ý kiến, thấy chất lượng được thì mình sẽ làm thêm

anh your ruler ơi , mrbean 4 chất lượng ổn nhưng chưa full hết màn hình ( nhưng củng đc rùi ) . anh pót tiếp đi ^^

Tình hình là sau khi down soft anh nói về vẫn ko thấy file để join.:((... Máy có vấn đề chăng ??? :( :-??

bạn down về rùi, bạn chôn vô phần ghép nối, bạn đến những file down về, khi đó chỉ sẽ thấy 1 file đó là file mp4.001, bạn click vô đó, tự động chuơng trình sẽ nối các file khác lại

[M/V] Big Bang Ft 2NE1 - Lollipop

Link:
Part 1: http://www.mediafire.com/?xozzyxhlzjw
Part 2: http://www.mediafire.com/?nnc4lj0zjjj

Pass To Download: Game4v.vn

HJSpit Download: phần mềm nối các file có đuôi .001, .002, .003...

Chỉnh sửa cuối:

cái clip đó xem trên 5800 đẹp hơn psp nhỉ( dù psp cũng 16tr màu)

anh your ruler làm thêm clip hoạt hình MrBean với Tom Jerry đe^^

anh your ruler làm thêm clip hoạt hình MrBean với Tom Jerry đe^^

Từ từ nha bạn, mình đang bận thi cuối kỳ, chủ nhật này sẽ post tiếp mr.bean, còn Tom&Jerry chưa làm gì hết :(

dĩ nhiên rùi, vì kích thước màn hình của 5800 nhỏ hơn nên sẽ thấy rõ hơn

Với lại Res của 5800 lớn hơn mà bạn, 5800 là 640x360 còn PSP chỉ có 480x272 thôi, và định dạng 5800 là MP4 chuẩn, còn PSP là MP4 AVC nên ko đẹp bằng ;)

hehe đang đợi a đó Ruler ! thi tốt nghen! rùi pót phim cho anh em.

ONE PIECE ESPISODE 2

The Great Swordsman Appears! Pirate Hunter, Roronoa Zoro

Mã:
http://www.mediafire.com/file/t2iizzwtkzz/OnePiece 002.mp4.001
http://www.mediafire.com/file/zf1kwkngmry/OnePiece 002.mp4.002

Nhưng mà psp xem fim thì điều khiển tiện hơn 5800 nhỉ

Chỉnh sửa cuối:
Ko tiện hơn đâu, tua video mà dài dài chút cực lắm, như 5800 chỉ cần chạm 1 cái :))

Mình thích nhất là mấy clip của Girl Generation, Wonder Girl, Baby Vox. Nhưng tìm mãi không được chuẩn và đẹp. Ai có thì post lên nhé. Cám ơn nhìu!!!

Posted via Mobile Device
@anone
Bạn nên ghi rõ tên clip mình muốn thì mọi người mới tìm júp bạn dc

cho mình xin clip của Châu Kiệt Luân , ( bản gốc ) không cần dịch gì hết . mấy bài như Dao Xiang , Hair Like Snow , miễn sao càng nhìu càng tốt :)) . có clip kia châu kiệt luân đánh lộn ( nhưng là bài hát ) lấy cho em lun !

Mình thích nhất là mấy clip của Girl Generation, Wonder Girl, Baby Vox. Nhưng tìm mãi không được chuẩn và đẹp. Ai có thì post lên nhé. Cám ơn nhìu!!!

có post 1 cái biểu diễn của Girl' Generation bên Đây, nếu bạn cần MV hay nhạc K-Pop thì cứ nêu đúng bài mình sẽ post video chuẩn cho 5800 cho bạn ;)

Chỉnh sửa cuối:
Mình sẽ không post Mr Bean cartoon nữa nhé, lần này mình sẽ post Mr.Bean thường
Bạn nào cần thì pm, mình sẽ up link lên
trời ơi quả là cú shock với em :(( ... biết sao em thix cartoon không? ... vì anh up link cartoon có 22mb -> 50mb àh. .... :( còn cái phim tới tận 300mb sao chịu nổi :( không chịu đâu . up lại cartoon đê :((((((((((((((((

trời ơi quả là cú shock với em :(( ... biết sao em thix cartoon không? ... vì anh up link cartoon có 22mb -> 50mb àh. .... :( còn cái phim tới tận 300mb sao chịu nổi :( không chịu đâu . up lại cartoon đê :((((((((((((((((

Giời, down nhiều có sao đâu bạn, mình down game PSP về chời toàn 800 --> 1GB ko, chờ chút mà có cái hay để chơi và xem thì tiếc gì hả bạn :p

up thì được thôi but những file mình up lên là những file mình cắt chưa được chuẩn cho lắm, giống cái clip cartoon cuối cùng mình up đó, nếu bạn chịu thì mình up cho
Còn ai down Mr.Bean trên thì pm để mình up link

Back