• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi post những video cilp chuẩn cho 5800

May duong links a cung cap ve B.O.F sau khi down ve fai transfile lai ah? (vi cai mobi thong bao k ho tro kieu file).

hehe thanks a YOur Ruler nha , mới thanks chục phát. thấy tên Your Ruler là thanks rùi. còn thì up nghen ^___^ tối nay có phim mới coi để ngủ rùi :))

Mai up tiếp, hnay up nhiêu đó đủ rùi

bảng trên sân khấu đó bạn your_rules oi , các bài bữa down về hình ảnh xấu quá độ phân giải co 430x360 nên xấu , giúp mình bài của micheal jackson : Billie Jean va bài remember the time ^__^ cám ơn bạn trước nhé =D>

Mình kiếm được chất lượng cũng nhiêu đây thui, bạn thấy được thì pm mình sẽ up lên, chứ mắc công mình up lên ngay bản mà bạn đã kiếm rùi thì mệt lắm

http://www.mediafire.com/?znkyxcj4ulm

Chỉnh sửa cuối:
bảng 16:9 ko có hả bạn , nếu bạn thấy hình anh? đẹp với âm thanh hay là ok , cám ơn bạn rất nhiều up lên cho mình đi bạn cam onnnnnnnnnnnn=D> , có bài remember time thì up len luôn nha bạn, ban your_rules up cho minh bai do di , đúng là chỉ có bạn mới giúp được minh`

Chỉnh sửa cuối:
thì mấy link o đây toàn mp4 ko đó bạn ơi bạn bấm vô la down được thôi , chất lượng đẹp lắm

one piece 10=>15 chất lượng kém hơn tí so với ban đầu, từ 16 trở đi sẽ ok hơn nhiều :D. sorry pà con trước

ericlee1983 có up thì up file mp4 chuẩn cho 5800 nha bạn , cám ơn bạn đã up, ban up file khác no xấu qua file mkv pó tay luôn

thua thiệt độ phân giải như vậy vo máy xau hoac bạn ko biết độ phân giải 5800 là bao nhieu hả chán thiệt

Back