• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi thảo luận các thắc mắc, yêu cầu các giải thích...

Status
Không mở trả lời sau này.
mỗi lần mình nhắn tin xong thì nó hiện lên cái bảng màu đỏ.ai biết làm cách nào để bỏ nó đi ko

cái này cài vào báo "ko tương thích với máy bạn",thế này sao VH nó đc đây?:-?

Các bạn xem thử nhé, chưa hoàn chỉnh. Cố gắng xong trong thời gian sớm nhất.

Do không có điều kiện test nên mình chỉ VHóa thui (chỉ những máy sau mới dùng đc: 6290,N95,N76,6110,5700,6120classic,N81,E1).Các bạn test thử xem sao nha!!

Wow a Troly cài đc àh,e thì lúc cài vào nó báo "ko tương thích" nên thôi :D.Nếu đc a test thử cái của e xem sao,tiện thể chỉnh dùm e mấy cái ko hợp lý lun nha,e VH chứ chưa thử :p.Thank a trước=D>=D>

Để anh text thử nhé. Bản EN anh cài 3 lần luôn cực khổX-(

mình dùng thì thấy sau khi gửi tin nhắn nó hiện 1 cái bảng màu đỏ ( hình như quảng cáo ) ai biết làm cách nào bỏ cái này đi ko

Do không có điều kiện test nên mình chỉ VHóa thui (chỉ những máy sau mới dùng đc: 6290,N95,N76,6110,5700,6120classic,N81,E1).Các bạn test thử xem sao nha!!

Wow a Troly cài đc àh,e thì lúc cài vào nó báo "ko tương thích" nên thôi :D.Nếu đc a test thử cái của e xem sao,tiện thể chỉnh dùm e mấy cái ko hợp lý lun nha,e VH chứ chưa thử :p.Thank a trước=D>=D>

Cài vào chả thấy tiếng việt đâu nữaX-(, chỉ cho gửi tin nhắn đa phương tiện ko à:-?

Cài vào chả thấy tiếng việt đâu nữaX-(, chỉ cho gửi tin nhắn đa phương tiện ko à:-?

mình cũng vừa cài vào. thấy chỉ gửi được đa phương tiện và mấy cái sau nữa. còn tin nhắn văn bản ko được

E cũng ko rõ nữa,tại chưa test :D.Mà N73 ko hỗ trợ,a cài vào lỡ máy bị gì sao a Troly.E ra google search,mấy trang nc' ngoài có người dùng cái này,đa số họ phản ánh ko chứ ít người khuyên dùng lắm đó a Troly.

mình cũng vừa cài vào. thấy chỉ gửi được đa phương tiện và mấy cái sau nữa. còn tin nhắn văn bản ko được

Chắc bản mình bị lỗi.Mình sẽ xóa bài đăng.Sr mọi người.

E cũng ko rõ nữa,tại chưa test :D.Mà N73 ko hỗ trợ,a cài vào lỡ máy bị gì sao a Troly.E ra google search,mấy trang nc' ngoài có người dùng cái này,đa số họ phản ánh ko chứ ít người khuyên dùng lắm đó a Troly.

Có gì thì lại 4ngón chứ có sao đâu em:))

Trùi,bi giờ cài lại cả 1 vấn đề đó a :D.Hay e up máy file *rsc e đã dịch cho a hen,xem như e hỗ trợ ý mà

Em dịch mới được có 1file à. Nhưng dù sao thì cũng cảm ơn em.

cái phần mềm này gửi dùng GPRS mà, chỉ máy mình xem đc thôi (mặt cười, màu chữ ) bên kia nhận ko thấy đc đâu :D

cái phần mềm này gửi dùng GPRS mà, chỉ máy mình xem đc thôi (mặt cười, màu chữ ) bên kia nhận ko thấy đc đâu :D

ai nói pác gửi GPRS ? :-?? , iem xài gửi tin nhắn giá cũng như 1 tin thông thường thoy , 160 ký tự , 200Đ . còn vụ Smile thì máy bên kia caiài dc mới nhận dc hình , k thì chỉ nhận dc ký tự thoy ^^

ai nói pác gửi GPRS ? :-?? , iem xài gửi tin nhắn giá cũng như 1 tin thông thường thoy , 160 ký tự , 200Đ . còn vụ Smile thì máy bên kia caiài dc mới nhận dc hình , k thì chỉ nhận dc ký tự thoy ^^

Mình hoàn toàn nhất trí với bạn như thế, đang cài để Vh. Cho đến giờ phải gỡ bỏ kô biết khi nào thì VH xong nữa. Tốn pin kinh khủng, lỗi dữ quá, đầy luôn kô biết đâu mà lần cả:((. khi gỡ ra máy mình lại hoạt động bình thường. Với những cảnh báo của Dung1291985 là kô thừa=D>

Mình hoàn toàn nhất trí với bạn như thế, đang cài để Vh. Cho đến giờ phải gỡ bỏ kô biết khi nào thì VH xong nữa. Tốn pin kinh khủng, lỗi dữ quá, đầy luôn kô biết đâu mà lần cả:((. khi gỡ ra máy mình lại hoạt động bình thường. Với những cảnh báo của Dung1291985 là kô thừa=D>

E đồng ý với a Troly,cài cái này vào có lúc treo máy chứ ko ít (tại đã cài 1 lần định VH,nhưng 1 phát treo máy lun:()

cho em xin pm slidehelper phiên bản mới nhất nha.có tiếng việt luôn nha.thank anh em

Các Anh Việt Hóa gùm em ứng dụng này thanks truoc ...

http://www.mediafire.com/download.php?3zvid01nyjzem giới thiệu sơ qua thôi nhá
1 .Advanced phone lock -cepteam cái này la ứng dụng khóa máy và khóa ứng dụng
mong anh caominh171 việt hóa gùm em trong thời gian sớm nhất thanks ..nhieu
tiện thể Vh luon cho em cai nay nua nhé Stellarnet.FunVoiceMail.v1.10.S60v3.SymbianOS9.1.Retail-BiNPDA=D>=D>=D>http://www.mediafire.com/download.php?wbjugnym4mh

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.
Back