• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi thảo luận các thắc mắc, yêu cầu các giải thích...

Status
Không mở trả lời sau này.
em thử bài của kiều phong rồi nhưng vấn ko được.cái nay hay wa mà ko có tiếng việt.em có gửi bài cho chủ nhân của pm này nhưng chưa có câu trả lời.có cách nào khác ko anh thắng?

em thử bài của kiều phong rồi nhưng vấn ko được.cái nay hay wa mà ko có tiếng việt.em có gửi bài cho chủ nhân của pm này nhưng chưa có câu trả lời.có cách nào khác ko anh thắng?

Chẳng còn cách nào cả,chờ xem ai có cách nào khác không, bản dùng cho 3250 chẳng hạn. Anh đã laọi bỏ còn mỗi 1 ngôn ngữ thì máy em lại báo lỗi hệ thống.:-?:-?:-?

Máy của bạn có sửa được trong resource\apps không vậy ? Nếu được thì mình gửi cho file rsc .

phonh ơi bạn gửi cho mình nhé cái này hay wa mình phải làm bằng dươc mới thôi.

phonh ơi bạn gửi cho mình nhé cái này hay wa mình phải làm bằng dươc mới thôi.

Máy bạn phải hack rồi thì chép file KP gửi cho bạn được, bạn chưa trả lời là máy bạn hack chưa mà?

Chưa được thì bạn đợi KP gửi bạn file rsc để bạn chép đè vào resoures/app nhé! Đợi...
Gửi rồi chép vào mà không được. Vậy là sao ? Trong máy bạn chỉ để 1 file rsc mà vẫn không được thì mình không thể hiểu nổi.

Gửi rồi chép vào mà không được. Vậy là sao ? Trong máy bạn chỉ để 1 file rsc mà vẫn không được thì mình không thể hiểu nổi.

Xem lại nhé :) Có thể e gửi file r01 còn máy đang rsc, phải để lại 1 cái thôi, xóa cái kia đi :D

co bạn nào biêt ko mình test xplore 1.3 full+icon vh mới dung mấy chục lần rôi khi mở ra nó báo app close.có bạn nào biết tại sao ko.mình dùng máy 3250.

Lỗi này hình như cũng có anh em gặp trên E71 thì phải. Có thể lỗi đó do xung đột hay gì gì đó mà đến giờ KJR vẫn ko biết :( Nhưng đảm bảo với bạn là ko phải do các trình việt hóa được, anh em việt hóa cài và test biết bao nhiêu bản việt mà có bị đâu, có thể trong quá trình sử dụng của bạn phát sinh lỗi gì đó. Đừng đổ thừa cho PM việt hóa mà tội nghiệp :((

Sau khi remove hết pm VH rồi vẫn bị, remove python thì hết bệnh , cài lại vài pm VH lại dính bệnh :-?? bực quá lại remove hết , chả biết lúc nào bệnh lại hết, sau đó cài lại X-plorer VH vào thì không hoạt động được, vào là bị bật ra, chán ghê :|

co bạn nào biêt ko mình test xplore 1.3 full+icon vh mới dung mấy chục lần rôi khi mở ra nó báo app close.có bạn nào biết tại sao ko.mình dùng máy 3250.
Chúc mừng bạn sau mấy ngày vật lộn, đã có thể dùng được tiếng Việt. Vất vả quá :D
Vậy rốt cuộc là lý do tại sao? Nói nghe coi
X-plore bản 1.30 full chưa hoàn thiện nên chưa dùng được bạn ah. Anh hay Việt cũng vậy.

E vừa cài cái Core 1.32 của a MinhThang nhưng cài vào thì vẫn là tiếng anh.Mò mãi không chuyển sang tiếng việt đc.Chỉ e với :D

E vừa cài cái Core 1.32 của a MinhThang nhưng cài vào thì vẫn là tiếng anh.Mò mãi không chuyển sang tiếng việt đc.Chỉ e với :D
Bạn vào Tools -> Preferences -> Select Page -> Language -> Vietnam
Sau đó khởi động lại chương trình.

@: mà sao từ Công cụ không cách ra lại thành Côngcụ thế a Thắng.

Ừ nhỉ không để ý, lúc nào rãnh sẽ fix sau.:))

Bạn Kieu_Phong cho mình hỏi chút: mình có cài pm pyUninstall v0.20 của bạn post nhưng sao cài vào máy mình ko chạy được. Nó toàn hiện lên những dòng thông báo gì đó. Máy mình đã cài python đầy đủ rồi mà ko tìm ra nguyên nhân.:(.

Bạn Kieu_Phong cho mình hỏi chút: mình có cài pm pyUninstall v0.20 của bạn post nhưng sao cài vào máy mình ko chạy được. Nó toàn hiện lên những dòng thông báo gì đó. Máy mình đã cài python đầy đủ rồi mà ko tìm ra nguyên nhân.:(.

Mình cũng bị trường hợp như bạn. Mình dùng bộ Python trên thẻ, ko biết có fai~ vì thế mà nó ko xài đc ko nữa :-/

Status
Không mở trả lời sau này.
Back