• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI THẢO LUẬN,YÊU CẦU,CHIA SẺ VỀ ICON ANNA CHO THEME!

bạn blackpetal có thể send cho mình ảnh của 2 icon FB và SHmessenger bạn đã làm được ko, send cả cho mình phần mềm convert ảnh sang svg nữa, mình làm cho máy E72 nên phải chỉnh sửa lại kích cỡ ảnh, cái icon FB bạn chỉnh lại cho nó sáng lên giống icon SH, lúc mình thay icon vào thì nó hiển thị tối quá so với các icon khác, thank bạn nhiều

bạn blackpetal có thể send cho mình ảnh của 2 icon FB và SHmessenger bạn đã làm được ko, send cả cho mình phần mềm convert ảnh sang svg nữa, mình làm cho máy E72 nên phải chỉnh sửa lại kích cỡ ảnh, cái icon FB bạn chỉnh lại cho nó sáng lên giống icon SH, lúc mình thay icon vào thì nó hiển thị tối quá so với các icon khác, thank bạn nhiều

Đây là file "svg" của icon fb và shmessenger.

http://www.mediafire.com/file/wok7n0bhczowino/Icon for leader102.rar

Bạn add thử icon fb xem có bị tối không nhé,nếu bị tối thì mình sẽ edit lại.

Mình chỉnh màu lại cho icon fb như thế này,bạn thấy được không?

bạn blackpetal chỉnh màu icon FB dc như thế này là mình ok lắm rùi
. Bạn send cho mình file ảnh của 2 icon FB và SH nhé (PNG or JPG), thanks

bạn blackpetal, link trên mình ko down được :(

Trang mediafire đang bị gì rùi đó bạn.bạn đợi tối rồi mình sẽ gởi cho bạn file svg của icon fb mình vừa chỉnh lại màu sáng cho bạn lun hen.

bạn blackpetal, mình thay icon FB thì ok rồi, rất đẹp, nhưng thay icon sh vào thì cái chữ sh nó lại bị lệch lên trên ko ở giữa, giống cái icon sh màu xanh lá cây lúc mình thay vào thì cái chữ sh lại to đùng ra, ko bít bạn có sửa được ko? Thanks

bạn blackpetal, mình thay icon FB thì ok rồi, rất đẹp, nhưng thay icon sh vào thì cái chữ sh nó lại bị lệch lên trên ko ở giữa, giống cái icon sh màu xanh lá cây lúc mình thay vào thì cái chữ sh lại to đùng ra, ko bít bạn có sửa được ko? Thanks

Bạn thử lại với icon này xem sao nhé,vì mình chỉ edit thôi chứ không có add vào theme nên mình không biết nữa.hihi

http://www.mediafire.com/?j1yqrcvtjkby22m

bạn blackpetal, vẫn bị lệch, mình có cái icon SH này bạn chỉnh sửa lại hộ mình với
, thanks

chả hỉu sao vẫn bị lệch, nếu bạn sửa được cái icon sh mình vừa up được thì tốt còn nếu không được thì thui bạn ạ dù j cũng cám ơn bạn đã giúp mình lắm lắm. thank you so much ^^

chả hỉu sao vẫn bị lệch, nếu bạn sửa được cái icon sh mình vừa up được thì tốt còn nếu không được thì thui bạn ạ dù j cũng cám ơn bạn đã giúp mình lắm lắm. thank you so much ^^
sh là soft java thì cứ thay luôn trong file cài bằng file ảnh png là được.mất công dùng svg add theme làm gì.

bạn dragon459 nói thật không vậy? nếu dùng siscontent add icon cho sh mà ở file ảnh png thì cũng được à ?

mình tình cờ đọc đc 1 cmt như thế này: ''đau đầu tìm pm xem đc svgb làm gì, con v5 xem quá tốt luôn'' đúng thật :))

bạn dragon459 nói thật không vậy? nếu dùng siscontent add icon cho sh mà ở file ảnh png thì cũng được à ?
ặc ặc.nhầm rồi bạn nhé. mình đâu có nói dùng siscontent add icon đâu nào :p
siscontent k thể mở dc java.

ặc ặc.nhầm rồi bạn nhé. mình đâu có nói dùng siscontent add icon đâu nào :p
siscontent k thể mở dc java.

Thế phải thay icon cho java thì phải thay bằng phần mềm gì vậy dragon?hướng dẫn cho ae luôn đi bạn.

Back