• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI THẢO LUẬN YÊU CẦU NHẠC - P2

Status
Không mở trả lời sau này.
Bạn Ơi có nhạc chuông tên Công không. Có thì upload lên cho mình với nhé

Yêu cầu bạn lần sau đăng bài đúng vị trí

Last edited by a moderator:
bác nào có bái hát ( Nơi Đâu hay jì đó ) em không nhớ rõ ,nhưng nó ở trong phim công ty thời trang ,em kết quá mà muốn tìm bài đó để nghe và cài nhạc chuông thanks all các bác trước nhé

MƠ HỒ QUÁ!!! ÍT NHẤT PHẢI CÓ VÀI LỜI NHẠC CHỨ???

Last edited by a moderator:
có bài bằng tiếng việt ko bạn????. tiện thể ai có bài chèo thuyền lên đỉnh núi của xuân hinh hát thì cho mình xin nha.

Bạn nào tìm giúp mình nhạc trong phim Nhất Đen Nhì Đỏ cái nha . Thank các bạn đã quan tâm:D

hix

ai có bài nhạc quảng cáo sơn 4orange & export hôk :D trong đợt khuyến mãi ấm lòng yêu thương thì phải:( cái bài nhạc có đoạn" xe chạy lên phố xa .......

lam` on cho em xin nhac chuong ten Thanh di..em tim` mai hok coa'...chi co ten Thanh` ko ah`

giúp em với đi

ai bik bài đó ở đâu thì share cho em với :( với lại ai có mấy cái nhạc chuông độc tấu đàn nhị hoặc đàn bầu:( thể loại nhạc trẻ remix lại :( thì share cho em lun với :((

xin tên

pác nào cho xin tên: Phú, Sang, Lan cái thêm cả tên Hiển nữa thì càng tốt thanks

Tên Công

Up cho mình nhạc tên Công và tên Nương nhé cac pro,hxhx đợi lâu lém rúi :(

Chỉnh sửa cuối:
bác nào có nhạc chuông cải lương Lan&Điep up lại dum em cái...link tèo hết rồi. cám ơn nhiều

Bro nào có bài nhạc giới thiệu Miss Audition (giới thiệu mười mấy con nhỏ sẽ thi vào ngày 15/12 á) của VTC Game thì share mình với nhé! Bài đó nghe hấp dẫn quá đi! Thank trước :)

c1 ; ngoại hạng anh

cho mình bài nhạc chuông c1 ; ngoại hạng anh nhé.ai có post dùm. thank nhiều lắm

Status
Không mở trả lời sau này.
Back