• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

Status
Không mở trả lời sau này.
Chỉnh sửa cuối:
không cài ddwuwocj bác ạ! nó báo lỗi cập nhật.cả 2 cái lun.dù sao cũng rất cám ơn bác đã chia sẻ hihi.em dùng c5-06 neen k có cfw phải dùng ờ thôi :((

Nếu như bạn dùng các bản OFW đã cook thì rất có thể trong đó có tàn dư của cái này.nên bung fw đang dùng cũng như phần mềm ra để so sánh và xóa bỏ tàn dư đó
còn nếu bạn dùng FW gốc thì lại hỏi bạn câu khác: đó là bạn hack máy chưa???
:D

Nếu như bạn dùng các bản OFW đã cook thì rất có thể trong đó có tàn dư của cái này.nên bung fw đang dùng cũng như phần mềm ra để so sánh và xóa bỏ tàn dư đó
còn nếu bạn dùng FW gốc thì lại hỏi bạn câu khác: đó là bạn hack máy chưa???
:D

em dùng bản hack của pda mình mà chắc tại chước đó em cài 1 cái hs khi gỡ nó chua hết để em thử lại

chưa viết bài bao giờ...thử gửi hình 1 lần xem có đc không:| mong ae chỉ thêm

p/s đã thành công <thật yomot> :p

cho mình cái font chữ của bạn được k???

Last edited by a moderator:
Cả chiều vật vã làm nốt cái này.:)) từ ngày mai bắt đầu bắt tay vào tuần cuối đồ án nước rút và tiếp theo là thi hết kì. X_X
Show phát và tạm nghỉ cho đến hết tháng.
685fdf83a4c5683ff0c1a2a67f6e1ad4_44612461.superscreenshotx60009.jpg
3ad6de2d24bfbd96d607eb5f37486a4a_44612463.superscreenshotx60010.jpg

Cả chiều vật vã làm nốt cái này.:)) từ ngày mai bắt đầu bắt tay vào tuần cuối đồ án nước rút và tiếp theo là thi hết kì. X_X
Show phát và tạm nghỉ cho đến hết tháng.
học đại học gì vậy bạn. Năm cuối rồi hả??:-?

Status
Không mở trả lời sau này.
Back