• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU NHẠC - PHẦN I

Status
Không mở trả lời sau này.
Mình đang kiếm cái ring tone để trong fone nó hay lắm ko hiểu sao mỗi khi nghe cái fone của ông bạn nó cứ reng lên là: anh có fone kìa anh....!em nhớ anh quá à,anh bắt fone mau em nhớ anh quá mình tìm hoài ko có mà mượn fone ổng thì ko cho bây giờ các anh các bác giúp giùm mình với thankkkkkkkkk a lot.Mong các anh tìm giúp em với cám ơn nhiều lắm

Chỉnh sửa cuối:
Có ai có nhạc dạng wav của giải ngoại hạng Anh không? Nghe cái này thấy hay đấy chứ. Thanks

Mình đang kiếm cái ring tone để trong fone nó hay lắm ko hiểu sao mỗi khi nghe cái fone của ông bạn nó cứ ren lên là anhhhhhhh có fone kìa anhhhh....!em nhớ anh quá ahhhhhh,anhhhhh bắt fone mau em chịu ko nỗi nữa rồiiiiii hicccccccc mình tìm hoài ko có mà mượn fone ổng thì ko cho bây giờ các anh các bác giúp giùm mình với thankkkkkkkkk a lot

Trước tiên yêu cầu bạn sửa lại nội dung bài viết. Sau 30h mà không có thay đổi tôi sẽ del bài này.

vâng mình đã sữa lại xin bạn tìm hộ mình được hông

Chưa hết mà

Last edited by a moderator:
mình kô nhớ tựa đề là gì.
nhưng mình có nhớ 1 câu trong đó là: alert, alert, its a wife... nếu các bạn có có thể share cho mình kô
cám ơn nhiều lắm

Bài ngoại hạng Anh này hay. Nhưng nghe không được phê như trên ti vi nhi?

Ai làm ơn tìm dùm em bài "nấm lùn di động" đi. Có cái câu: Lùn y như wả nấm, tròn y chang wả bóng á
:D:D:D

Sắp đến tết rồi, các bác tìm cho bài" Tết tết tết đến rồi..."

Bạn muốn yêu cầu bài nhạc thì phải vào box yêu cầu chứ sao lại post bài ở đây?

Last edited by a moderator:
Bác nào có nhạc chuông báo động máy bay ( chuông xịn ấy nhé ) của cái bà gì ấy không ? thỉnh thoảng tình cờ nghe đc trên phim tài liệu ấy

Đây có phải nơi bạn yêu cầu nhạc đâu mà bạn post bài thế. Sang topic Nhạc chuông theo yêu cầu nhé.

Sắp đến tết rồi, các bác tìm cho bài" Tết tết tết đến rồi..."

Bạn muốn yêu cầu bài nhạc thì phải vào box yêu cầu chứ sao lại post bài ở đây?

Lần sau chú ý bài post nhé bạn.
Bài bạn yêu cầu là bài ngày tết quê em

Download

Đã sửa lại link download. hãy dùng flashget hoặc IDM bản mới nhất để down

Chỉnh sửa cuối:
@hungnokia : sorry nhé mình mới tham gia nên không biết. Không tái phạm nữa
Thế bài đấy có trong mục này không bạn ?

Bài này chưa có. Lần trước mình đưa lên là bài của mây Trắng. Còn bài này của nhóm The Bell

Đính chính sau khi sửa lại link: Bài này là của nhóm mây trắng

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.
Back