• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU THẮC MẮC CHƠI GAME TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.
Em nhớ có phần mềm WinCE CABmanager để cài các file cab lên thẻ nhớ, nhưng bây giờ tìm mãi ko được, pác nào có share cho em cái, đang cần gấp quá. Thank!

Em nhớ có phần mềm WinCE CABmanager để cài các file cab lên thẻ nhớ, nhưng bây giờ tìm mãi ko được, pác nào có share cho em cái, đang cần gấp quá. Thank!

Sao lại vào khu vực Game vậy?

Bên "Ứng dụng PPC" có hẳn 1 Thread về phần mềm này mà.

WinCE CAB Manager không phải để cài CAB vào PPC mà phần mềm đọc, chỉnh, tạo,... CAB File bạn ạ.

Vậy có phần mềm gì dùng trên PC để cài file cab lên thẻ nhớ ạ? Em ko tìm thấy. Em down mấy cái game dạng CAB nhưng ko mún cài vào main

Cái game này chơi xong (win) nó bảo fải cài bản full mới có thể xem được :-/ , win rùi mà chả được xem cái j cả, chán ghê cơ :((, mà có các em nào cho game này ko ạ? có mỗi em chán wá

Last edited by a moderator:
Vậy có phần mềm gì dùng trên PC để cài file cab lên thẻ nhớ ạ? Em ko tìm thấy. Em down mấy cái game dạng CAB nhưng ko mún cài vào main

Nhắc nhở bạn: Đây là Topic về GAME, cách cài lên thẻ đã có chủ đề hướng dẫn rất tỉ mỉ, từ việc cài bằng EXE và CAB lên thẻ đều đã có hướng dẫn! Đề nghị bạn tìm hiểu kĩ!
Việc cài GAME và SOFT là giống như nhau! Bạn tìm hiểu những PM CabInstall, WinCE Cab,Cab Via AS nhé

Mong các anh em va Mod giúp giùm,em rất thích game monpoly v1.2 nhưng mà em không có quyền download, em rất thích nhưng không thể download duoc, mong các ban ai có crack hoac game fie6n bản full kèm crack thì làm ơn gửi cho đệ với, email của đệ: sky_nguyen83@yahoo.com
Cám ơn mọi người nhiều nha

các mod cho mình hỏi,trước mình có chơi game Tam Quốc Diễn Nghĩa trên máy NG,không biết có trò này chơi trên PPC không nhỉ?giải đáp giúp mình với.

Bạn nào có game thể loaij RPG như là VLTK dành cho bản 2005 không? Mình thấy trên diễn đàn có mấy trò nhừng toàn dành cho WM2003 ah

Hè b-) .Bạn có chắc là đã tìm mấy hôm nay không vậy?Ở 1 hoặc 2 trang trước mình đã Post Game này lên rồi mà?Bạn tìm lại xem sao nhé.Thân!

Bạn ơi, tôi nói đay là những bản đồ (MAP) cho trò chơi mà, đã một lần tôi down được hơn 12 Map nhưng chẳng nhớ đã từng down ở đâu.

Ặc, bác biết cờ vây là cờ gì không mà cho link vậy? :-??
Em xin game cờ vây Nhật Bản 255 quân trắng, 256 quân đen. ;;)

Nghe tên Game thì quen quen, không nhớ là đã gặp ở đâu mà có khi trong kho của mình đã có cũng nên? :D

Tên Game là gì vậy cô bé? Nhớ viết EN đấy nhé. :D

^^! Anh Quang ú à... bé tìm được game cờ vây rùi, đến 3 game đó... Anh Quang chỉ bé cách up lên box các loại cờ nhé. Cái bài hướng dẫn cách upload ở đâu bé tìm hoài không thấy :-??

^^! Anh Quang ú à... bé tìm được game cờ vây rùi, đến 3 game đó... Anh Quang chỉ bé cách up lên box các loại cờ nhé. Cái bài hướng dẫn cách upload ở đâu bé tìm hoài không thấy :-??

Bé cứ Up lên Host Free đi, sau đó mình sẽ đưa vào DS giúp cho nhé?

Mà Game tên gì vậy? Có khi mình có cả đống cũng nên. :D

Bạn có thể sử dụng chức năng upload đính kèm của diễn đàn, nếu file dưới 500kb thì bạn có thể upload theo cách sau đây:
Nhấn vào Trả lời, sẽ xuất hiện khung đầy đủ, cứ đánh tên các loại game cần up, sau đó, kéo thanh trượt xuống phía dưới, sẽ thấy tab Quản lý tập tin đính kèm, nhấn vào vào nhấn tiếp vào Browse và đưa đường dẫn đến file cần up (với điều kiện file dưới 500kb), sau đó nhấn vào upload, sau khi upload có thể nhấn Đóng cửa sổ upload.
Đến đây thì bạn có thể nhấn vào Tab Gửi trả lời là được rồi.
Bạn có thể xem tại đây các host free có thể sử dụng để upload file miễn phí các file có dung lượng lớn.
Đã hơi lạc chủ đề, nhưng có thể sẽ giúp các bạn tìm được cách giải quyết.

- Cài đặt Game.
- Copy đè CR File kèm theo vào sẽ mất Reg. mà bạn.
- Chơi Game thôi.

Chơi hết Level 1 mới Unlock level 2 thì phải bạn ạ
.

Đúng vậy sau khi cài cr file thì game không đòi đang ký nữa... nhưng chơi hết level 1 là bị game over liền và báo là muốn chơi tiêp thì liên lạc website để đang ký đó anh.

Cho mình hỏi một chút. có thể chơi vtc game trên ppc được ko .ai biết chỉ cho mình với.!

Ặc ặc, bác tính chơi AU với caobòikhônggian trên PPC àh ??? Kinh thế :D Chưa được đâu bác ơi

Status
Không mở trả lời sau này.
Back