• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU THẮC MẮC CHƠI GAME TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.
Nhắc tới au mới nhớ. Không biết bác nào có thấy game the Sim dự tính phát triển trên PPC chưa ta???

Anh em có ai biết game nào chơ tựa như commandos không chỉ em với .... dạng game đi cảnh hay hay đó

Bác nào biết game bắn bóng phá gạch(có một thanh chạy ở dưới đập bóng dội lên phá vỡ gạch ở trên) thể loại như game java block breaker deluxe tích sẵn trong máy motorola E2 thì cho em với!

Bác nào biết game bắn bóng phá gạch(có một thanh chạy ở dưới đập bóng dội lên phá vỡ gạch ở trên) thể loại như game java block breaker deluxe tích sẵn trong máy motorola E2 thì cho em với!

Mình đưa cho bạn luôn một Box gồm nhiều game cũng khá hay luôn.Trong đó có trò bắn bóng phá gạch của bạn đấy.Bạn Down về,giải nén ra,copy vào thẻ và chay luôn nhé.Không cần cài đặt gì nữa đâu.Thân!
http://www.4shared.com/file/8736233/d669b2e3/PDAmill_GameBox_Classics.html

Cảm ơn bác nemmatlanh!Nhưng có game phá gạch nào như trò Block Breaker deluxe không hả bác?Hay chính trò đó cũng được.Fptsms có down java của nó.Bác nào có java cho em cũng được!:)

Cảm ơn bác nemmatlanh!Nhưng có game phá gạch nào như trò Block Breaker deluxe không hả bác?Hay chính trò đó cũng được.Fptsms có down java của nó.Bác nào có java cho em cũng được!:)

Ơ,trong Game mình đưa lên là có trò chơi giống như bạn muốn đấy.Còn trò Block Breaker deluxe mình không có rồi.Mình tìm mãi cho bạn không được.Chỉ thấy nó có của máy máy Nokia thôi.Chứ không có cho PPC.Nếu muốn tham khảo thì vào đây.Thân!
http://www.pdaviet.net/showthread.php?p=28228&highlight=Block+Breaker+deluxe#post28228

anh nào chơi game này bejeweled2 mà có key hay rack rồi thì cho em với , thank

Ý bạn nói là Game Bejeweled2.52 đúng không?Bạn vào trang chủ của Game Down bản dùng thử về nhé.sau đó Copy đè Crack mình gửi dưới đây vào IntallDir của Game,rồi vào Game>>>>>>Menu>>>>>>register đăng kí với 8 kí tự bất kỳ nhé.Cái Crack này là cho 2k5 nhé!Thân!
http://www.4shared.com/file/5578742/d1a4c761/bejeweled-arm.html

Em muốn tìm trò chơi đố vui giống như chương trình "Rồng Vàng" hay "Ai là Triệu Phú"... Bản cho Symbian có tên là "Who is a Billionaire". Tiếng Việt hay Tiếng Anh thui, tiếng khác em chịu :p

có ai co trf Wom không cho em với, em tim hoai không được (trò này giống trò Gunboun trên PC ý. Thanks các bác nhiều nhiều

tại sao mình kô bao giờ dl được trên 4share vậy? giúp với
lúc nào nó cũng báo là invalid file URL

các bác ơi, mình là thành viên mới rất thích thể loại game này nhưng dùng WM2005 vậy các bác chỉ cho mình game nào chạy được trên WM2005 với. mình có đao về nhưng cài vào PPC là nó đứng máy luôn không chạy nữa.

các bác ơi, mình là thành viên mới rất thích thể loại game này nhưng dùng WM2005 vậy các bác chỉ cho mình game nào chạy được trên WM2005 với. mình có đao về nhưng cài vào PPC là nó đứng máy luôn không chạy nữa.

Bất cứ loại Game nào ghi là hỗ trợ cho WM05 thì bạn dùng được. Còn không thì không dùng được đâu. Hy vọng bạn sẽ tìm thấy nhiều Game hay trên PV của chúng ta. Chúc vui .:| :| :| :|

Shame Games

Anh Hapnh ơi anh làm ơn pót lên giống em Caroneli ở trên dùm em đi. Còn thiếu từ pảt 09 trở đi của em esther mà chẳng biết cách down từ trang RapidShare.com gì cả . Xin cám ơn anh trước nhé. Nâng lực còn kém mong các anh giúp đỡ .

Status
Không mở trả lời sau này.
Back