• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.
Posted via Mobile Device
Hix. Flashlite thì nói thẳng ra. Gọi là FLV thế ai mà hiểu đc. Mà flashlite chỉ chạy đc .swf thui nhé.
của bạn nè
Mã:
http://www.mediafire.com/download.php?jbqzfmqumz1

Ah. Bạn ơi sao phần mềm bạn cho mình không chạy được, chỉ có icon không ah. nick vào nó đơ ra. Bạn cho mình hỏi thêm là có phần mềm nào chơi đuôi Flv dùng cho đt không bạn. thanks

Chỉnh sửa cuối:
Ah. Bạn ơi sao phần mềm bạn cho mình không chạy được, chỉ có icon không ah. nick vào nó đơ ra. Bạn cho mình hỏi thêm là có phần mềm nào chơi đuôi Flv dùng cho đt không bạn. thanks
Chắc cái đó của oS8 rùi:))! Chơi .flv trên 7610 thì dùng Smart Movie 4.15 đó bạn, hoặc CoreCodec Player cũng rất ok! Bạn tìm trên Forum nhé, đủ hết đấy!

Nếu muốn chơi Flv thì bạn tham khảo cái này http://pdaviet.net/showthread.php?t=57516&page=14

Còn phần mềm plashlite thì nó đọc đuôi swf - cái này chỉ giúp chạy các phần mềm cần tới nền plash(swf) thôi , và pm này có thể dùng cho việc chạy nhạc plash nữa-một thể loại nhạc khá hấp dẫn:))

Xin chương trình dọc file pdf trên N72

Mọi người ai có cho mình xin với, có cả xxx nữa nhé, thanks nhiều.

có bác nào có pm xem tivi cho n70 không cho mình xin với nào.xem các kênh của việt nam ấy nha

N70 mà xem gì bạn? Tiền GPRS chịu nổi không? RAM không đủ để mà xem đâu, nếu bạn trả được tiền GPRS thì hãy mua cái máy đời mới mà dùng.

N70 mà xem gì bạn? Tiền GPRS chịu nổi không? RAM không đủ để mà xem đâu, nếu bạn trả được tiền GPRS thì hãy mua cái máy đời mới mà dùng.

Tìm mua mấy cái máy của FPTMobile xem TV cũng ok lắm, hoặc mua con N92 như của anh Thắng mà xem cho đã nhỉ!:D

Tìm mua mấy cái máy của FPTMobile xem TV cũng ok lắm, hoặc mua con N92 như của anh Thắng mà xem cho đã nhỉ!:D

N92 của mình nay đã được nghỉ ngơi, chỉ phục vụ cho TV thôi. Công nhận xem TV trên Mobile nó hấp dẫn hơn xem TV bình thường.

Mình cần tìm soft (dạng sis) có chức năng xem file PDF cho s60v2, bạn giúp mình nhé :)

Chỉnh sửa cuối:
Các bạn cho mình hỏi có pm nào khi gửi tin nhắn thì sẽ tới 2 số máy cùng lúc kg?Một số máy định sẵn và một số gửi đi như bình thường.Cám ơn các bạn nhiều

Các bạn cho mình hỏi có pm nào khi gửi tin nhắn thì sẽ tới 2 số máy cùng lúc kg?Một số máy định sẵn và một số gửi đi như bình thường.Cám ơn các bạn nhiều

Bạn dùng máy gì,.?

Lúc soạn tin nhắn song bạn có thể chọn các số đt sẽ gửi tin nhắn mà.

Bạn dùng máy gì,.?

Lúc soạn tin nhắn song bạn có thể chọn các số đt sẽ gửi tin nhắn mà.

Mình dùng N70 ME ,ý mình ở đây là có đứa em hay nhắn tin lung tung,vậy nên mình muốn cài pm này lên máy nó để biết nó hay nhắn những gì trong đó để dễ quản lý nó thôi,nó nhắn cho ai thì sẽ có 1 tin cho mình
Cám ơn bạn nhé

Status
Không mở trả lời sau này.
Back