• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.
Chỉ tìm được cái này:

cái này thì tớ biết rồi. khi nhập vào thì ok rồi nhưng khi kết nối với mày co imei khác với imei mà mình đăng ký tì nó lại đòi key. dù sao mình cũng cảm ơn bạn.

Cám ơn bạn.
Sẳn dịp cho mình hỏi,máy mình là 6680 khi cài những chương trình có tiếng Việt là font chữ có dấu thành ô vuông hết.
Mình đã dùng chương trình xóa font và cài font tiếng Việt vào reset lại máy vẫn vậy.
Máy mình là hàng xách tay,hay là phải chạy phần miềm khác mới đc hả bạn.
Thanks bạn

Tình hình là máy N72 của mình dùng rất nhiều chương trình khóa bàn phím nhưng khi mở nắp camera thì lại bị vô hiệu (trừ cái khóa bàn phím có sẵn trong máy), ai có chương trình khóa bàn phím nào mà khi mở cái camera thì vẫn khóa không vậy ?:(

Cám ơn bạn.
Sẳn dịp cho mình hỏi,máy mình là 6680 khi cài những chương trình có tiếng Việt là font chữ có dấu thành ô vuông hết.
Mình đã dùng chương trình xóa font và cài font tiếng Việt vào reset lại máy vẫn vậy.
Máy mình là hàng xách tay,hay là phải chạy phần miềm khác mới đc hả bạn.
Thanks bạn

Máy bạn font chữ hiện giờ là "đậm" hay "mảnh", nếu là mảnh thì phải mang ra ngoài hàng chạy lại FW châu Âu thì font TV mới hiển thị tốt đc. :)

Máy mình font chử mảnh,zậy là phải up FW òi.THX bạn nha

Khi chạy song FW bạn phải 4mat luôn cái thẻ nhớ đi (sao lưu dữ liệu trước khi 4mat thẻ), 4mat 1 lần trên PC sau đó làm lại 1 lần trên đt, nếu kô khi cho thẻ vào máy tuy nó vẫn nhận nhưng mở mục Gallary hay musicPlayer nó sẽ kô load đc nhạc và hình ảnh, chỉ có thể mở hoặc xem từng file riêng lẻ, lúc trước thằng bạn mình cũng bị vậy cứ tưởng FW bị lỗi, nhưng sau khi 4mat thẻ song thì lại bình thường như xưa. :) Chúc thành công ;)

Cho e xin phan mem LightControl 1.0s60v2 dung de dieu chinh do sang man hinh va tat den phim voi a.Em dung 6681

Cho e xin phan mem LightControl 1.0s60v2 dung de dieu chinh do sang man hinh va tat den phim voi a.Em dung 6681

post bài có dấu nhé bạn tìm lại trong diễn đàn xem

Chỉnh sửa cuối:
Cho mình hỏi tí. Mình xài 6600, cứ mỗi lần mình cài lights control là máy mình lại gặp vấn đề. Máy kô chạy nữa hoặc không làm gì được nữa hết. Sao kì dị ta?

Mình thử nhiều rồi. Có được đâu. Mình muốn đổi fonts giống bên V3 ý.

Bạn xóa hết font trong máy, chép font cần đổi khởi động lại máy là được, thử lại đi bạn.

Cho mình xin chuơng trình XEM ẢNH nào hay, có khả năng ZOOM(phóng to) khi di chuyển xem hình không bị dực hình gióng như thằng X-PLORER đó bạn

Cần tìm Oxford dictionary cho bàn phím qwert

Mình đang xài E71 nhưng kiếm hoài ko thấy từ điển OXFORD cho bàn phím QWERT. Vì đang xài cái Oxford English Dictionary nhưng mà bàn phím ko bấm được các chữ trùng với số.

Có bạn nào biết từ điển nào ANh-ANh giúp mình với nhé ^^. Cảm ơn các bạn trước :)

Status
Không mở trả lời sau này.
Back