• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800 cập nhật FW v60.0.003

minh dang online bang trinh duyet web cua v60 day ne cac ban, qua tuyet voi , ban phim ko co dau xin mod dung chem nha

ai check dùm xem navifirm đã có chưa với, pc của mình bị chết main nên chẳng làm ăn gì đc. Nếu có rồi chắc sang mượn pc thằng bạn up lên luôn. Mấy bữa rày sài cfw n97 mà ram ít wá, mà về 52.000.07 ko đc... Ai check dùm cái.

haiz`!!!
tình hình là đang dùng v52.07 bổng dưng bị sọc màng hình, đang xài CFW ngon lành nhưng buộc phải lên v52.101 để cải thiện tình hình, nhưng ko hiệu quả và vẫn bị sọc màng hình, quyết định cho lên v60 luôn xem có hết bị sọc ko... nhưng cuối cũng cũng ko hết, đành tháo máy cho em nó 1 cục nam châm :( và giờ đang xài v60 chỉ hơn bản trước mỗi cái web là ngon nhất. mà tình hình như này thì xài CFW của các mod còn ngon hơn!!!

Ùi thế thì tiếp tục cfw n97 pin trâu ram ngé của bác hải rồi,chắc nokia muốn dử n dùg nên tung ra vài thứ thôi,mình wuyết định trong năm fải wa android mới dc,nokia kinh doanh thế này làm n dùng mất lòng luôn ý chứ là mất niềm tin

haiz`!!!
tình hình là đang dùng v52.07 bổng dưng bị sọc màng hình, đang xài CFW ngon lành nhưng buộc phải lên v52.101 để cải thiện tình hình, nhưng ko hiệu quả và vẫn bị sọc màng hình, quyết định cho lên v60 luôn xem có hết bị sọc ko... nhưng cuối cũng cũng ko hết, đành tháo máy cho em nó 1 cục nam châm :( và giờ đang xài v60 chỉ hơn bản trước mỗi cái web là ngon nhất. mà tình hình như này thì xài CFW của các mod còn ngon hơn!!!

Vậy là máy bác bị phần cứng rồi, đem đi care thôi.

vừa nâng cấp lên v60.0.0.3 tối qua. ngôn ngữ tiếng việt không có. đành phải đợi check trên navi bao giờ có thì jaf lại.

bác nào rảng thì up lên diên đàn cho bà con nhờ nhé . nhà ko có internet nen check trên navi khá vất vả . thanks

Fw Nokia 5800 Red 60.0.003 Tiếng Anh và Tiếng Việt của 1 bạn bên tinhte.vn add vào. Các bạn test thử xem http://www.mediafire.com/?08n3olq4di1znro.

Nguồn: http://www.tinhte.vn/f338/fw-nokia-5800-red-60-0-003-tieng-anh-va-tieng-viet-day-901402/
cái này vẫy bị lỗi trình duyện web mà bạn, bác chủ đăng bài đó cũng đã đăng bài bên pdaviet.net rùi, do xài mobile nên kô dẫn link cho bạn đc. Mà bác kitafung làm cfw cho bản v60 tiếng nga trước đi chứ đợi bản tv lâu wá

cái này vẫy bị lỗi trình duyện web mà bạn, bác chủ đăng bài đó cũng đã đăng bài bên pdaviet.net rùi, do xài mobile nên kô dẫn link cho bạn đc. Mà bác kitafung làm cfw cho bản v60 tiếng nga trước đi chứ đợi bản tv lâu wá

Hì tiêu chí của mình làm hàng là phải chất, chứ làm cho có thì mình không làm đâu. Hiện tại mình cũng xài v60 tiếng anh mặc định mà bác. :D

Vậy là máy bác bị phần cứng rồi, đem đi care thôi.
hi!!! mình có ghi là đã cho 1 cục nam châm vào rồi mà ^^ hiện nay máy đã hết bị sọc màng hình! đem ra care để nó chém 1 cái màng hình mới à ^^

Hì tiêu chí của mình làm hàng là phải chất, chứ làm cho có thì mình không làm đâu. Hiện tại mình cũng xài v60 tiếng anh mặc định mà bác. :D
tải bản tiếng Anh ở đâu vậy bạn mình trên mạng Fw v60 gốc toàn tiếng Nga (+eng) ko ak, :>

Mình đang dùng bản tiếng Nga đã remove hết ngôn ngữ chỉ còn tiếng anh.

Tớ cũng đang dùng tạm Eng đây, add thêm cái intallsever.exe nữa để cài app. Chờ kita hoàn thiện tiếng Việt là up lại liền. Cố lên bồ ơi, pc tớ bị die ko thì cũng giúp đc một tay rùi.

Bản này pdaviệt mình cũng có rồi, nhưng lỗi trình duyệt nên ko dùng đc ở chế độ tiếng Việt
Mình cũng chưa xem kĩ lắm nhưng mình vẫn nghe nhạc trên nhaccuatui ok mà. tiếng việt đầy đủ. Mong có bác nào làm một bản CFW để anh em được nhờ

Back