• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia Ovi Maps 3.06 beta: Nhiều cải tiến thú vị

Hiện tại thì Google Map vẫn là chi tiết nhất ! :p Đợi Ovi Map hoàn thiện phần Data đã /

Hiện tại thì Google Map vẫn là chi tiết nhất ! :p Đợi Ovi Map hoàn thiện phần Data đã /

Data của Ovi map cho VN chỉ có 22Mb sau đó các bác dùng đến đâu nó lại tải thêm về đến đó như Gmap đó,bây giờ thư mục cities trong máy mình đã gần 100Mb rồi,

Data của Ovi map cho VN chỉ có 22Mb sau đó các bác dùng đến đâu nó lại tải thêm về đến đó như Gmap đó,bây giờ thư mục cities trong máy mình đã gần 100Mb rồi,
Thế à , để mình test thử xem mình nghe nói nó hay ở chỗ dùng offline được tuy nhiên hình như không có nó có khả năng xác định vị trí không cần GPS như GoogleMap xác định vị trí nhờ vào cột ăng ten nhà mạng ! ^^

Bản này chưa hổ trợ chi tiết bản đồ như 3.04 đâu. cài rồi remove luôn, cảm nhận là thông minh nhạy và giao diện đẹp hơn, tuy nhiên vẫn phải remove cài lại 3.04 để có bản đồ chi tiết... waiting....
MÌnh lở cài cho con C7 bây giờ muốn bỏ cài lại bản 3.04 bạn chỉ dùm cách remove và nơi tải cài lại bản 3.04,
Cảm ơn

mọi người cho em hỏi
em cài ovi map vào ổ C rồi bây giờ muốn gỡ bỏ thì phải làm sao đây ạ?
em vào appmanager với dùng cả Uninstalking mà ko thấy đây để gỡ ra được :(

mọi người cho em hỏi
em cài ovi map vào ổ C rồi bây giờ muốn gỡ bỏ thì phải làm sao đây ạ?
em vào appmanager với dùng cả Uninstalking mà ko thấy đây để gỡ ra được :(

Vào biểu tượng của nó mà xóa nha bạn. Giáng sinh vui vẻ

Back