• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ntorchprov - Đèn Pin Cho Nokia (Chỉ dành riêng cho Nokia 5700)

shadow8842

PM biến đèn plash thành đèn pin (test OK trên Nokia 5700)

Giao Diện chương trình khá đơn giãn chỉ 1 icon hình mặt trời cần chọn thì đèn fash sẽ tự khởi động chiếu sáng. bên trái sẽ hiện turn off nếu bạn không muốn dùng nữa

Link: http://www.mediafire.com/?2tyxkmazqdu chỉ cho nokia 5700

Chúc mọi người vui vẻ .

Last edited by a moderator:
N82 xài cái này được ko vậy bác,cháy dèn xenon hay la đèn đỏ vậy

Đèn sê nông làm gì mà sáng suốt đc!

Tét trên em n95 8gb,đang load thì hiện bảng thông báo "your flash is turn on" rùi out nun

N82 xài cái này được ko vậy bác,cháy dèn xenon hay la đèn đỏ vậy

Cháy cái đèn đỏ ^^! Xenon mà cháy kiểu đó thì 3s sau dt của bạn bốc khói lun....

Chủ topic nên giới thiệu các máy nào dùng đc để tiện cho AE nhé! mình test trên N95 8G cũng ko đc

không chạy trên N73 hack.mở lên cái out luôn.còn những bạn khác có ai xài được hôn

N86-8MP. Nó cháy cái đèn đỏ thấy ghê quá. Lightbright xài không được chuyển qua cái này. Ai dè cái này lại cháy đèn đỏ. Cháy suốt không tắt. Trừ khi tháo pin ra. Eo ui:|

PM biến đèn plash thành đèn pin (test OK trên Nokia 5700)

Giao Diện chương trình khá đơn giãn chỉ 1 icon hình mặt trời cần chọn thì đèn fash sẽ tự khởi động chiếu sáng. bên trái sẽ hiện turn off nếu bạn không muốn dùng nữa

Link: http://www.mediafire.com/?2tyxkmazqdu

Chúc mọi người vui vẻ .

Các bạn chú ý ! phần mềm này chỉ hỗ trợ riêng cho 5700 thôi( những đt khác kg sử dụng được đâu ,đèn flast sẽ kg sáng,các bạn nên cài nice light. phần mềm nice light thì lại kg sử dụng được trên 5700 ) đèn flast sáng rực. thật là tiện dụng.

Chỉnh sửa cuối:
Cái này mình cài vào rồi.nó chỉ dùng cho 5700 thôi.Mình chưa có máy khác để test.Nhưng 5700 của mình bật đèn flash lên ngon lành.

Các bạn chú ý ! phần mềm này chỉ hỗ trợ riêng cho 5700 thôi( những đt khác kg sử dụng được đâu _đèn flast sẽ kg sáng,các bạn nên cài nice light. phần mềm nice light thì lại kg sử dụng được trên 5700 ) đèn flast sáng rực. thật là tiện dụng.

Bạn cho mình xin link của Nice Light đi. Thank bạn nghen

dùng trên N5320 sáng được 1s rùi tắt ngúm.:ar! cứ tưởng sáng mãi

dùng trên N5320 sáng được 1s rùi tắt ngúm.:ar! cứ tưởng sáng mãi

Giống y như mình vậy. xài trên N5320 chỉ sáng được có 1s là tắt. Chẳng lẽ không có phần mềm đèn pin Flash nào cho N5320 sao? ai có thì cho mình xin với!

Back