• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ntorchprov - Đèn Pin Cho Nokia (Chỉ dành riêng cho Nokia 5700)

sao ko ai nghĩ rằng mở đèn flash sẽ có hại đến điện thoại àh

thì có gì đâu bạn .thì xài lâu quá thì chỉ đứt bóng đèn thôi

đèn flast trên đt là đèn led xenon, khác với flast của camera chụp hình.Nên mở lâu cũng kg đứt bóng như các bạn tưởng đâu HE HE HE.....công nhận xài cái này đã thiệt ,ban đêm dùng làm đèn pin sáng đã quá !

đèn flast trên đt là đèn led xenon, khác với flast của camera chụp hình.Nên mở lâu cũng kg đứt bóng như các bạn tưởng đâu HE HE HE.....công nhận xài cái này đã thiệt ,ban đêm dùng làm đèn pin sáng đã quá !

Sặc làm gì có đèn led xenon, chỉ có đèn led và đèn flash xenon thôi bác ơi. Đèn xenon không thể duy trì độ sáng trong 1 thời gian dài như led được nên không thể dùng như đèn pin được. Mỗi lần nháy sáng đèn xenon cần "nghỉ" 1 chút để xạc lại rồi mới có thể sáng tiếp được

N82 ko sai dc bat ky fan mem nao dang nay vi n82 dung den flash xenon cua may anh. Nhung fan mem nay chi dung cho cac may dung den led thoi. (minh post wa mobile ko dau cac mod thong cam nha)

các bạn thông cảm nha. phần mềm này chỉ dùng cho nokia 5700 thôi. tiêu đề topic mình đã ghi rõ rồi. hiện có nhiều máy vẫn chưa có phần mềm để sáng đèn flash được. khi nào có shadow sẽ cố gắng up lên sớm nhất để chia sẽ cùng mọi người.

Bạn chủ pic cho hỏi bạn dùng cái này có để lâu ko,mình cũng dùng cho 5700 nhưng chỉ thử thui sợ cháy đèn lém

mình có 1 cách không cầ dùng phần mềm
các bạn để máy bình thường vào máy ảnh bấm chụp và nhanh tay xoay cái bàn phím ngang là nó sáng ah

đã cài 5700 rất tuyệt, dùng đèn flash của máy ảnh nên nó sáng, chứ dùng đèn màn hình tối thui
cái này good lắm
đèn flash máy ảnh sáng như đèn pin

Back