• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OMAI KARAOKE 2.1(240x320) - Gồm 499 bài hát cực hay

minh tai duoc nhung ma ko biet lam the nao de giai nen vi ko fai duoi SIS. minh dung N73
Bạn chỉ cần để đuôi (karaoke 2.1.jar) là cài được liền.Bạn nên đọc nhiều bài viết của diễn đàn để biết nhiều hơn nữa.Thân;;)

Mình dùng được rồi, tại để chế độ im lặng nên kg có tiếng nhạc. Phải tắt chế độ khóa phím tự động luôn nha các pác.

Mới cài ngon cho N81 để tối nay qua chỗ Ông anh có wifi thử tải thêm mấy bài xem ntn...
Nhưng có cái hơi bất tiện là mình cứ nghe đc tầm 3-40s lại phải ấn 1 nút gj` đó ko thì màn hình tối lại và tắt luôn bài hát...hix >_<...
Dù sao cũng thank nhiều:D

Bạn chỉ cần để đuôi (karaoke 2.1.jar) là cài được liền.Bạn nên đọc nhiều bài viết của diễn đàn để biết nhiều hơn nữa.Thân;;)

Posted via Mobile DeviceMinh cam on! Co fai la down ve xong roi ko fai jai nen file rar va cai luon fai ko ban? That ra minh co nhieu tg nen ko the doc nhieu trong dien dan dc. Mong ban chi jup minh voi. Minh cam on nhieu!

Posted via Mobile DeviceMinh cam on! Co fai la down ve xong roi ko fai jai nen file rar va cai luon fai ko ban? That ra minh co nhieu tg nen ko the doc nhieu trong dien dan dc. Mong ban chi jup minh voi. Minh cam on nhieu!

dow về bạn giải nén ra là thấy file omai karaoke.jar liền. lấy file đó cài thôi bạn ạ

Các bro cài thêm phần mềm này để hát karaoke đèn màn hình sáng mãi nhé. Nó dùng rất good.:-?Bản này đã C***k và do minhthang200679 post lên.:-?

Chỉnh sửa cuối:
cái này giống cái mình đang xài trên laptop của mình quá! phải down về cho điện thoại xài cho đủ cặp mới được. thank nhiu nha:)

cái này karaoke có cần đeo tai phone hay phone có gắn voice ko bạn hay là ka thẳng vào cái loa của máy ? Và ka xong mình có thể nghe lại ko bạn . nếu có thể thì nghe = cách nào ?

Chỉnh sửa cuối:
Back