• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Omai Karaoke 2.1 với giao diện mới rất bắt mắt đây!!!

Nghe gần hết bài nhạc thì ko ra tiếng nữa và dừng lại luôn. Bạn chỉ hộ mình làm sao nghe được nhạc với. Em dùng bản Omai 2.1 tiếng việt.

Thường thì bạn muốn nghe hết bài lại tự sang bài tiếp theo thì bạn phải chọn nhiều bài cùng lúc, còn chọn 1 bài thì xong 1 bài nó sẽ Stop luôn, lưu ý Omai ko hỗ trợ làm màn hình sáng liên tục nên bạn phải dùng phần mềm thứ 3 ví dụ Spot On hay Smartlight để bật màn hình sáng liên tục vì nếu màn hình tắt chuyển sang chế độ screensaver thì nhạc cũng tắt lun đó :D

Thường thì bạn muốn nghe hết bài lại tự sang bài tiếp theo thì bạn phải chọn nhiều bài cùng lúc, còn chọn 1 bài thì xong 1 bài nó sẽ Stop luôn, lưu ý Omai ko hỗ trợ làm màn hình sáng liên tục nên bạn phải dùng phần mềm thứ 3 ví dụ Spot On hay Smartlight để bật màn hình sáng liên tục vì nếu màn hình tắt chuyển sang chế độ screensaver thì nhạc cũng tắt lun đó :D

Đúng rồi, hi hi.

Mình dùng N95 1G. Vừa đọc được PM của bạn, mình vào cài đặt và chỉnh lại:
+ Hết giờ tiết kiệm pin: 90 giây
+ Hết giờ sáng: 60 giây
===> Mở bài Xa rời tuổi thơ lên, nghe hết bài luôn, ngon lành.

Cho mình link download phần mềm: Spot On hay Smartlight được không bạn. Cho mình hỏi thêm, có thể thay cái Desk top, hình nền của omai bằng hình ảnh khác được ko, nếu được thì làm như thế nào hả bạn.

Thank bạn.

Đúng rồi, hi hi.

Mình dùng N95 1G. Vừa đọc được PM của bạn, mình vào cài đặt và chỉnh lại:
+ Hết giờ tiết kiệm pin: 90 giây
+ Hết giờ sáng: 60 giây
===> Mở bài Xa rời tuổi thơ lên, nghe hết bài luôn, ngon lành.

Cho mình link download phần mềm: Spot On hay Smartlight được không bạn. Cho mình hỏi thêm, có thể thay cái Desk top, hình nền của omai bằng hình ảnh khác được ko, nếu được thì làm như thế nào hả bạn.

Thank bạn.

Đây bạn
SmartLight.v1.2.S60v3
http://pdaviet.net/showthread.php?t=30343
Còn thay nền Omai thì bạn có thể Dùng Photoshop sửa file ảnh png trong tập tin cài đặt Jar (mở bằng Winrar)

có gì thay đổi so với cái cũ không bạn, tôi thấy giao diện khác mà thôi, còn về chức năng chẳng có thay đôi nhiều, co thể nào cải thiện âm thanh tốt hơn không, chẳng hạn midi sang mp3

có gì thay đổi so với cái cũ không bạn, tôi thấy giao diện khác mà thôi, còn về chức năng chẳng có thay đôi nhiều, co thể nào cải thiện âm thanh tốt hơn không, chẳng hạn midi sang mp3

Karaoke mà sao lại bảo sang Mp3 hả bạn.:-?

chất lượng âm thanh, chứ nghe midi nhạc không hay lắm, nên hỏi có thể nâng cấp lên sao cho nghe hấp dẫn hơn được không đó mà.

chất lượng âm thanh, chứ nghe midi nhạc không hay lắm, nên hỏi có thể nâng cấp lên sao cho nghe hấp dẫn hơn được không đó mà.

hehe tui cũng đang ao ước được như ông này nói.nhưng không biết khi nào mới có ^^

Kiếm mp3 chỉ có nhạc ko để hát trên PC còn khó nữa là, bây h chủ yếu là nhạc karaoke midi thôi, còn nhạc Mp3 như bạn bảo nếu quen ai là ca sĩ chắc mới xin được nhiều nhạc xịn như vậy thui :))

Hiện giờ có thêm mấy PM karaoke Java nữa, mình đang thử add thêm bài hát

bác cho em hỏi bản này dùng cho máy nào thế. em dùng con 5500 sport ma down toàn những bản cho màn hình lớn thôi, bác có share cho em với (176*208) nhé, thanks nhiều

tui dùng n73ME cũng bị câm tiếng.không silent ko mute vậy mà vẫn cko có tiếng bùn ghê

bạn ơi cho xin lại link hinh nhu rapidshare bi die roi.con media dơ ve nhung báo lỗi khi mở.

Back