• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera Mini 4.1 Beta - Trình duyệt web miễn phí đa năng cho ĐTDĐ

Opera Mini 4.1 Beta - Trình duyệt web miễn phí đa năng cho ĐTDĐ
Phiên bản mới nhất của trình duyệt web Opera Mini đã có mặt. Bản 4.1 beta này tăng tốc độ lướt web lên 50% so với bản 4.0 trước đây, cùng với khả năng lưu trang web để xem lại sau này.

Các điểm mới của bản 4.1 beta:
Tăng tốc độ lên 50% so với bản 4.0.
Tính năng Autocomplete khi gõ địa chỉ.
Tính năng lưu trang web để xem lại sau này.
Tìm kiếm nội dung bên trong trang web.
Download và Upload tập tin, như tải hình ảnh, nhạc chuông, trò chơi… và bạn cũng có thể đính kèm file khi gửi email.
Download Opera Mini 4.1 beta tại đây: www.operamini.com/beta.

đã test chưa bạn,có miễn phí ko á,thấy nghi ngờ quá,chả có gì là miễn phí cả,phải trả giá,dù lớn hay nhỏ thôi

cứ phải đem về nghiên kíu đã bạn à ! mình đang làm thử đây , test rồi sẽ thông báo nhé ! thân .

đã test chưa bạn,có miễn phí ko á,thấy nghi ngờ quá,chả có gì là miễn phí cả,phải trả giá,dù lớn hay nhỏ thôi
Bản Beta mà bạn. Công nhận bản này lướt web nhanh thật. Mỗi tội menu lại là tiếng Anh.

Chỉnh sửa cuối:

Đã test thử,miễn phí 100%,không biết bao giờ mới có bản chính.

phần mềm thì FREE, xài thì phải kết nối GPRS tất nhiên phải tốn rùi. Bộ mún xài mà ko tốn hả :D. VN quen xài chùa rùi ^^

nếu máy có wifi thì tha hồ mà xài,cần gì phải kết nối GPRS.Ngược lại nếu máy ko hỗ trợ wifi thì pó tay.net

mình cài rồi xài rất oki :D , thử tìm 1 tấm ảnh trong Gopgle down thì được , ko biết các trang khác thế nào :D , còn cái vụ tiếng Anh thì chỉ là chuyện nhỏ :D , anh em xài tiếng Anh giờ như cơm bữa rồi còn gì

mình cài rồi xài rất oki :D , thử tìm 1 tấm ảnh trong Gopgle down thì được , ko biết các trang khác thế nào :D , còn cái vụ tiếng Anh thì chỉ là chuyện nhỏ :D , anh em xài tiếng Anh giờ như cơm bữa rồi còn gì

Hix, vậy chỉ mình cách download với, mình ko bik cách nào down load về máy dc, thx!

Back