• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera Mini 4.2 news

Hơ. Mình lỡ xóa mất 2 file mini.jad và mini.jar trong C:\Private\102033E6\MIDlets.....

Bây giờ Opera ko mở đc, cũng ko xóa đc luôn, Icon cứ trơ trơ ra đấy. Cài lại cũng ko cài đc, máy báo Unable to Install.
Giờ ko biết xử lý như nào. Bạn nào giúp tôi với.
Posted via Mobile Device

Bạn truy cập vô thư mục C:\private\10003a3f\import\apps\NonNative\Resource \ rùi tìm và xoá nha, Icon của soft Java thường nằm ở đó đó bạn.
=D>

Minh vào đọc tin trên vnexpress toàn bị thiếu chữ ở phần chú thích dưới các bức ảnh là thế nào nhỉ không biết bạn nào biết cách khắc phục thì chỉ mình với. Tiênh đây cho làm ơn hướng dẫn mình cách mod icon đuôi jar cho nó to lên với

Minh vào đọc tin trên vnexpress toàn bị thiếu chữ ở phần chú thích dưới các bức ảnh là thế nào nhỉ không biết bạn nào biết cách khắc phục thì chỉ mình với. Tiênh đây cho làm ơn hướng dẫn mình cách mod icon đuôi jar cho nó to lên với

Mình cũng thường xuyên vào đọc báo vnexpress nhưng chưa gặp vấn đề mất chữ như bạn. Theo mình thấy vnexpress có cách bố trí tuyệt nhất hiện nay.

Cách đổi icon thì mình ko rõ.
Nhưng nếu icon Opera của bạn bị bé thì bạn nên down trực tiếp từ trang chủ. Những bản mình down file cài từ nguồn khác thì thấy icon bị nhỏ. Còn down trực tiếp từ trang chủ thì rất to đẹp. Không biết vì sao

Posted via Mobile Device

Back