• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OpLogo 0.02a Vietnamese Thay đổi logo mạng Full !

Máy mình cài ko đc bản tiếng Anh, nó ko cho phép cài mặc dù đã hack, mọi phần mềm cài đều vô tư (N95-2 8Gb)

ko biết Pm thay logo này còn hạn dùng ko bạn hieu_mobilehn?Sao nó lại báo thế này??????

Sao các bác không dùng MBMtool chuyển file *.bmp thành mbm rồi coppy vào C:\private\10000850.
Lưu ý là đặt tên file mbm là:
Logo_452_1_OTA với Mobifone
Logo_452_2_OTA với Vinaphone
Logo_452_4_OTA với Viettel
Nhưng chỉ máy hacked mới vào được C:\Private
Đỡ phải cài ứng dụng trên máy.

Về phần này thì mình biết lâu rồi.nhưng mình muốn cài PM cho khỏi mắc công copy tớ copy lui.Mà cũng ko cần MBMtool mới covertor sang file .mbm ,PM image covertor cũng làm được mà dùng được trên mobile luôn

Về phần này thì mình biết lâu rồi.nhưng mình muốn cài PM cho khỏi mắc công copy tớ copy lui.Mà cũng ko cần MBMtool mới covertor sang file .mbm ,PM image covertor cũng làm được mà dùng được trên mobile luôn

Đúng là đã hết hạn sử dụng.

;;)Cài pm bản tiếng anh ,trước khi intalls phải chỉnh ngày lùi lại về ngày 08/04/2007 là chạy ngon àh bạn. khi chọn thay logo xong có thể phải restart lại ĐT để logo đã đổi hiện lên,sau đó chỉnh ngày về hiện tại .:D

tiếng Anh thi` update error..tiếng việt thì cài đc nhưng kô thể nào vào đổi đc..pó tay...áp dụng đủ cả lùi ngày hết mức mà vẩn hem đc hjx..bro ơi làm sao giờ

tiếng Anh thi` update error..tiếng việt thì cài đc nhưng kô thể nào vào đổi đc..pó tay...áp dụng đủ cả lùi ngày hết mức mà vẩn hem đc hjx..bro ơi làm sao giờ
lỗi updat error là do bạn chưa gỡ sạch hết pm tiếng việt cài trước đó,dùng trình quản lý file trong ĐT để gỡ.bạn lùi về 2007 rồi hãy cài lại thử coi có được hông .nếu chưa thì thử lùi về 2006 .

Chỉnh sửa cuối:
mình dùng 3250 đã up lên ver của máy là 4.60 rồi mà sao ko cài đc pm này nhỉ có ai biết ko ạh. ko cài đc cả bane TA lẫn TV. hồi trc ở verson cũ hơn mình vẫn cài đc mà sao bjo up lên 4.60 lại ko cài đc vậy

Back