• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OpLogo 0.02a Vietnamese Thay đổi logo mạng Full !

cong voi à mình hack xong sài bình thường mà.thanks you hieu_mobilehn.mình sài n92 tuyệt lắm.

chưa biết có sài được cho Innov8 không?
nhưng mà cũng hết sức cám ơn!

;;) khi chọn thay logo xong có thể phải restart lại ĐT để logo đã đổi hiện lên,sau đó chỉnh ngày về hiện tại .:D
không cần restart đâu chỉ cần chuyển về cấu hình offline rồi chuyển về cấu hình đang dùng là ok à ^^

Posted via Mobile Device

Xin hỏi là tui cài vào N82, khi mở lên chọn logo thì nó báo expires. Đã chỉnh lại năm 2007 cài lại vẫn thế. Ai biết chỉ dùm với!!!!

Xin hỏi là tui cài vào N82, khi mở lên chọn logo thì nó báo expires. Đã chỉnh lại năm 2007 cài lại vẫn thế. Ai biết chỉ dùm với!!!!

Bản này đã hết hạn sử dụng bạn à, tìm bản tiếng Anh dùng bạn nhé.

bạn ơi!! mình dùng N73 Music cài cái PM tạo logo mạng hông được

Đúng là bản tiếng việt hết hạn xài bản tiếng anh ok đã test trên 6120c lần đầu cài nó báo Không thể cài đặt .Bị chi phối bởi chứng chỉ .Bạn Chỉnh lại ngày tháng là ok 04-2007 .Mình đã cài thành công nhưng chẳng biết làm logo trong suốt ai biết chi giùm với thanks !

Không sử dụng được logo động dâu bạn ơi.

Thay thế hẳn thì ko đc nhưng có mẹo dùng AnimSpriteLite đó, kiếm cái hình động vừa che hết chữ logo mạng rồi dùng AnimSpriteLite set đè lên là okie :))

e cài cái này vô rồi và chuyển vào 4/2008 nhưng nó cũng báo hết hạn,phải làm sao đây hả mấy a.e xài n78

bạn chỉnh ngày 04-2007 là được chứ ko phải 04-2008 lần sau chú ý nhá

e cài cái này vô rồi và chuyển vào 4/2008 nhưng nó cũng báo hết hạn,phải làm sao đây hả mấy a.e xài n78

bạn chỉnh 04-2007 là được

đang xải bản này nè,rất ngon.Nhưng hình như nó ko làm trong suốt bất kì định dạng jì,kể cả .png nữa,nên mình fải cắt từ background của theme ra,dùg PS để tạo logo.Nhưng túm lại gud,mìh cài 1 fát đc liền àh,chắc tại may:p

bạn ơi!! sao mình cài hoài mà không được, mình xài N73 Music

Bạn cài pm logo hay pm làm logo động. Mình cũng dung n73me, cài pm đổi logo phát được luôn. Bài cài thế nào? máy báo lỗi gì? máy mình 4mat đi cài lại vẫn cứ là vôtư.:)):-?

Back