• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Orekasep4Free-Giải pháp FREE SMS qua GPRS OK như GSMS

Status
Không mở trả lời sau này.
10k,cho dù là 1k mình cũng không dùng.
có người sẽ bảo là mình keo kiệt,nhưng mình đã mua hầu hết các soft của LCG (50k/1soft), cái giá của xài bản quyền nó khác, còn những phần mềm thế này thì 1k mình cũng không thèm.

Các bác nói đúng lắm, đã bảo là nhắn tin miễn phí mà lại đi thu phí _dù đây là phí phần mềm nhưng cũng thấy không hay. Thôi mình sẽ dùng KimKim chát cho nó đã! (KimKim miễn phí mà)

Ai quen tác giả thì bảo ổng bỏ cái chữ 4Free đi nha. Nên đổi thành Orekasep0Free or OrekasepNOFree or Orekasep10k đi nha.

Tôi nhắn tin mất 3k mà đợi từ 4 tiếng rồi mà không thấy tin nhắn phản hồi.bực phần mềm này ghê.

Tôi nhắn tin mất 3k mà đợi từ 4 tiếng rồi mà không thấy tin nhắn phản hồi.bực phần mềm này ghê.
Sáng nay e nhắn tin lúc 6h sáng thì nhận đc luôn mã kích hoạt. nhưng mà giờ thì sever bị die rồi, ko gửi đc tin nhắn nữa. nản với người làm ra cái này đã thu tiền của ng ta thì phải làm ăn cho đoàng hoàng, lúc sáng thì dùng ngon, nhưng hiện giờ thì sever bị trục trặc j rồi.( đã đổi sang các sever khác nhưng mà chậm lắm, bỏ tiền ra mà thấy tiêc).
Mong tác giả đọc đc tin nhắn này của mình

Aj bảo thế? Vjettel nhắn tjn rất ok, nhắn đến tất cả các mạng VN.Hjx.Nếu bjết nhắn thì mỗj ngày nhắn đc hơn 100tn và hơn thế nữa.Mjnk mỗj ngày 130tn cuả vjetel, 100tn mobjfone.Nhắn tẹt ga!

bạn có mẹo j ko? hay là bạn dùng nhiều tài khoản @.@? đâu mà nhắn đc nhiều dữ vậy?

www.tinhte.vn/threads/431345-Orekas...E-SMS-qua-GPRS-(new-BB-version-0.4.2)/page118
Anh em vao do gop y nha.!
Minh thi dung magic info + voi 2 sim tomato viettel vay la du roi.
Vay moi dung la free chu!
Online dien thoai ma!hehe

Ok thank nhé! vào thì nhận đc thông báo : Diễn đàn đang tiến hành bảo trì và chuyển đổi dữ liệu. Xin phép tạm ngưng phục vụ trong vài giờ để tiến hành thực hiện. Mởi bạn quay trở lại sau. Thành thật xin lỗi vì sự bất tiện này. Xin chân thành cảm ơn và chúc sức khỏe.

có người sẽ bảo là mình keo kiệt,nhưng mình đã mua hầu hết các soft của LCG (50k/1soft), cái giá của xài bản quyền nó khác, còn những phần mềm thế này thì 1k mình cũng không thèm.

Chuẩn
Ko dùng ngon bằng GSMS mà bày đặt thu phí

ủa sao mấy bác đk đc tài khoản của viettel hay dọa?mình đk tới bước thứ2 nó bắt nhập số điện thoại bàn và mã số hợp đồng của viettel mình thì xài điện thoại bàn của vnpt ko cách nào đk đc.

cái này sang máy người khác nó báo ntn vậy, có kèm theo số của tổng đài không vậy?

ủa sao mấy bác đk đc tài khoản của viettel hay dọa?mình đk tới bước thứ2 nó bắt nhập số điện thoại bàn và mã số hợp đồng của viettel mình thì xài điện thoại bàn của vnpt ko cách nào đk đc.

bạn phải chọn tài khoản di động chứ?Chọn tài khoản di động đăng kí xog nó gửi mã kích hoạt vào số mình xong lên trang chủ kích hoạt là xong.

^^ làm gì mà nóng nảy thế bạn. thực ra đó là công sức bỏ ra của người ta. có thu phí hay không là quyền của người ta. nếu thây thích thì mình dùng còn không thì thôi. nói thế e không hay lắm. dù sao cũng nên tôn trọng công sức của tác giả chứ bạn.

bạn phải chọn tài khoản di động chứ?Chọn tài khoản di động đăng kí xog nó gửi mã kích hoạt vào số mình xong lên trang chủ kích hoạt là xong.

Oh ra vậy,tại mình đánh luôn dấu tích vào tài khoảng đt cố định hèn gì đk wài ko đc.thank bạn nhé.viettel cho nt ngoài mạg ngon hơn vina,mobi nhiều.

Oh ra vậy,tại mình đánh luôn dấu tích vào tài khoảng đt cố định hèn gì đk wài ko đc.thank bạn nhé.viettel cho nt ngoài mạg ngon hơn vina,mobi nhiều.

vina cũng cho nhắn tin ngoại mạng mà bạn. ^^ mua lấy 1 em sim khuyến mại về mà nhắn tin bạn ạ. Để phòng khi người nhận lỡ tay reply lại số đó. mượn số người khác đăng kí rồi không may người nhận tin nhắn của bạn lỡ tay reply vào số đó thì phiền lắm.^^

Status
Không mở trả lời sau này.
Back