• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Organ - Phong cách mới cho iphone và ipod touch

Đối với phiên bản 2.2 thì chép ở chỗ khác cơ...
:D sau 1 lúc tìm kiếm thì đã ra là nên chép chỗ nào rồi :D
music player thì chép vô
System/Library/Frameworks/MediaPlayer.framework
còn cái slide thì chép vô
System/Library/PrivateFrameworks/TelephonyUI.framework
:D chúc vui nhá ;)) nhớ thanks đấy ;))

bạn làm 1 cái tên giống như thế chép đề vào folder chứa themes muốn đổi theo đường dẫn : /private/var/stash/themes.xxx , muốn sài themes nào thì thay wall của themes đó :D

Tên file chính xác là Wallpaper.png nhé, bạn chép vào đường dẫn như ThangNgO_ là chính xác rồi đó.

Hic!em mới biết chơi Ip đây làm tập tành làm theo các bác,bây giờ máy em khởi động không được,em pó tay rồi cái bác nào biết chi giúp em!

Hic!em mới biết chơi Ip đây làm tập tành làm theo các bác,bây giờ máy em khởi động không được,em pó tay rồi cái bác nào biết chi giúp em!

Posted via Mobile Device

máy bạn bị ăn táo rồi.vô muc Fimware 2.xx hay 3.xx qua đó đọc cách Rostore lại iphone rồi làm theo hướng dẫn là ok.nhớ là chỉ rostore fw gốc trước xong thì JB xong mới cài thêm fw custom nếu bạn thich:D

Back