• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

P990i lõi :"Component failed security check"

makinmagic

-Tình hình là mới đưa em P9 này về nhà , em đã update lên GW2 , nhưng sau đó khj cài phần mềm thì chỉ 1 số solf cài đc , còn tất cả đều là lỗi : Component failed security check . Cannot install" <<< kể cả Swiss và X-plore <<< hỏi mí bác làm thế nào để cáo biệt unsign bi jiờ :( ...

bác phải "mod chương trình mở rộng" thì mới không hỏi nữa.
bác xem lại ngày tháng của máy xem,có thể thời gian không đúng

Hiện jiờ tình trạng em nó ko cài đc Swiss hay X-plore thì làm sao Mod chương trình mở rộng đc bác !

-Tình hình là mới đưa em P9 này về nhà , em đã update lên GW2 , nhưng sau đó khj cài phần mềm thì chỉ 1 số solf cài đc , còn tất cả đều là lỗi : Component failed security check . Cannot install" <<< kể cả Swiss và X-plore <<< hỏi mí bác làm thế nào để cáo biệt unsign bi jiờ :( ...

của bạn đây nhớ thank mình nhé,chỉ cần cóp py intallsever vào là oke thôi,nhưng hãy cài capswissh trước nhé,nhớ thank cho mình nhé,chúc bạn thành công

Back