• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PDA Việt trên Alexa

Status
Không mở trả lời sau này.

ron9x

PDA Việt đã add vào Alexa, website đánh giá và xếp hạng các trang web-4rum hàng đầu thế giới
CỤ thể Alexa mình xếp thứ 25.983 trên thế giới <thuộc top 100.000 là quá VIP òy> =D> và xếp thứ 217 ở VN.Xem chi tiết tại đây
Mình chỉ mún thông tin 1 chút về site mình, nếu post nhầm mục thì nhờ mod chuyển dùm.

Thứ hạng của PDA Việt có tăng lên và được mọi người bjk đến hay ko còn tùy thuộc vào mem mình nữa đóa :)

Xếp thứ này giựa trên lượng truy cập à bạn?
Đứng thứ 217 trong nước là cũng bướng quá nhở!

PDA viet đã nhảy được thêm 7 bậc trong bảng xếp hạng cuả Việt Nam,chúc mừng chúc mừng

Hiện Pdaviet đang đứng 209 tại Việt Nam, cung hỉ cung hỉ
P/s: gsm.vn là 182 và vietnamgsm.com là 2328 và thienlong.org là 233 và ledmobile.net là 306 và softvnn.com là 134 và nhatcuong.com là 453 tạ Việt Nam. Trong các 4rum trên pdaviet hiện là trang có tỉ lệ IP nước ngoài truy cập khá nhiều, số IP Việt Nam chỉ chiếm 49,6% (đứng thứ 2 sau softvnn.com).

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.
Back