• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[PDAViet Game] Tankzors v4.4.4 J2ME phiên bản tiếng Việt

ai có file giải mã code của games tankzors không cho mình với. THANK trước nha

Đã có up ở những trang trước nhưng mình k nhớ ở trang nào. Bạn tìm một chút là thấy mà.:)

sao mình chơi tankzors đến cửa thứ 8 trở đi thi nó cứ hiện lên dòng chữ gì ở giữa màn hình ý ai giúp mình với:(

sao mình chơi tankzors đến cửa thứ 8 trở đi thi nó cứ hiện lên dòng chữ gì ở giữa màn hình ý ai giúp mình với:(

Hàng chữ gì vậy bạn. Bạn không nói hàng chữ gì thì làm sao mình biết đường trả lời:-??

hàng chữ ấy báo là mã đăng kí ko đúng nhưng ko sao vẫn chơi ngon lành mà bạn,chỉ hơi khó nhìn tí thôi

Hàng chữ gì vậy bạn. Bạn không nói hàng chữ gì thì làm sao mình biết đường trả lời:-??

lập topic này ra cho pác post xì pem bài sướng nhé.hay là mình cho cái link kèm "..." vào nhỉ :)).đúng là topic mình lập có khác,số lượng review + post bài thuộc hàng hot topic game lun :D
ui pác đã lên Vip rùi à.còn mình thì chả có bùn ghê >_<.tịa dạo này bận làm nên ko có thời gian post bài nữa.sắp tới phải post 1 game hàng khủng cho anh em pv mới đc :x

lập topic ra cho pác post xì pem bài sướng nhé.hay là mình cho cái link kèm "..." vào nhỉ :)).
ui pác đã lên Vip rùi à.còn mình thì chả có bùn ghê >_<
Ặc. Dù gì cũng cám ơn bác 1 tiếng vì đã tạo cơ hội cho tui làm ăn. Mà hổm rày trốn đâu mất làm tui bận bịu giúp bác quá trời. Phải trả công à nha.>:)

Ặc. Dù gì cũng cám ơn bác 1 tiếng vì đã tạo cơ hội cho tui làm ăn. Mà hổm rày trốn đâu mất làm tui bận bịu giúp bác quá trời. Phải trả công à nha.>:)

thanks pác 1 phát cho nó hứng khởi.chúc pác sớm nên MOD để tui ké chân VIPmem:p

Trò này có cách nào nt ảo đi hôk hả bác. Để mua sao với tiền ý. Mình chơi đến map 30 rồi nhưng vất vả quá
Posted via Mobile Device

ban oi con lay dum key ko ban ma code cua minh ne:
4587 0000 2535
mong ban giup dum, neu duoc ban gui lai vao mail minh duoc ko:cmthuong@gmail.com

Back