• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần 1: Phim New, HOT và Link xịn đây

Status
Không mở trả lời sau này.
sao mình cứ nhấn nút thanks rồi mà nó không hiện ra cái lick ẩn nhỉ . AI giải thích giúp mình với

Các bạn chú ý nếu download giữa chừng tự nhiên bị đứng không chạy nữa thì pause rồi resume lại là được nha.

Mình k thể dùng IDM để down file theo link bạn đưa từ mms được, IDM không hỗ trợ mms hay link của bạn trục trặc nhỉ? Film hấp dẫn nhưng chưa được thưởng thức, bạn hướng dẫn mình nhé. Thanks.

Có lẽ bác nào down được rồi thì up lên host khác giúp anh em chứ down ở server của zing movie theo link trên thì chịu roài .

Mình k thể dùng IDM để down file theo link bạn đưa từ mms được, IDM không hỗ trợ mms hay link của bạn trục trặc nhỉ? Film hấp dẫn nhưng chưa được thưởng thức, bạn hướng dẫn mình nhé. Thanks.

Có lẽ bác nào down được rồi thì up lên host khác giúp anh em chứ down ở server của zing movie theo link trên thì chịu roài .

Link phim nào bị? IDM download tốt mms mà bạn,bao nhiều người download có ai nói gì đâu?Các bạn download lúc này không được thì thử lại vào lúc khác nhé,nhiều người download quá mà , link phim nào die thì thông báo hộ mình , mình sẽ cố gắng fix hoặc up lên host khác nếu có thể :D

P/s:Chỉ thấy film War là die , các phim khác vẫn tốt mà , cách download các bạn xem đầu chủ đề nha . Đây là ảnh vd :

Chỉnh sửa cuối:
Không down được Tuấn ơi, IDM cứ báo là invalid sever k hà. Mình đã add 5 link của bạn rồi mà cái nào cũng báo giống nhau. Trong khi mình down những file khác từ http://... thì bình thường. Mình cũng đã cài Flashget để down nhưng cũng bị tình trạng tương tự.

Không down được Tuấn ơi, IDM cứ báo là invalid sever k hà. Mình đã add 5 link của bạn rồi mà cái nào cũng báo giống nhau. Trong khi mình down những file khác từ http://... thì bình thường. Mình c... coi sao. Hy vọng sẽ ok với bạn :). Chúc vui!

Bạn xài IDM bản nào ? Mình xài IDM 5.1.1 hỗ trợ down OK luôn. Vừa nhanh nữa đấy.
Tuấn ơi! Thêm film nữa đi bạn . Thanks nhé ...

Harry Potter and the Goblet of Fire
Harry Potter và Chiếc Cốc Lửa

File WMV - 248MB

Đạo diễn: Mike Newell
Diễn viên: Daniel Radcliffe, Emma Watson, Rupert Grint, Ralph Fiennes, Miranda Richardson, Gary Oldman, Mark Williams, James Phelps, Oliver Phelps, Bonnie Wright, Tom Felton
Nhà sản xuất: Warner Bros
Thể loại: Viễn tưởng
Độ dài: 157 phút
Quốc gia: Anh
Năm sản xuất: 2005

Giới thiệu: Cuộc thi đấu Tam pháp thuật diễn ra giữa ba trường phù thuỷ nổi tiếng thế giới của Bungary, Pháp và Anh. Tại vòng thi đấu Tam Pháp Thuật, Harry Potter bất ngờ được Chiếc cốc lửa chọn là thí sinh thứ tư, một trường hợp ngoại lệ hy hữu vì thứ nhất, mỗi trường chỉ có một người được chọn, và thứ hai, cậu bé chưa đủ tuổi để tham gia. Cuộc thi đấu khá cam go, nguy hiểm chết người. Trong cuộc thi cuối cùng trong mê cung, Harry và người bạn thi đấu cùng trường Cedric đã phải đối mặt với chúa tể Hắc ám Voldemort ...

Nguồn Zing Movie​

DOWNLOAD:

[hide]mms://movie.kapsule.info/asd12f2asd1f1asdf1sad1f1adsf1d1f11sa/DVDlive/harrypotter4.wmv[/hide]

Chỉnh sửa cuối:
My Wife is Gangster 3
Vợ Tôi Là Gangster 3

File WMV - 192MB

Đạo diễn: Jin-gyu Cho
Diễn viên: Hsu Chi, Cho Hee Bong, Lee Bum Soo
Nhà sản xuất: Showbox
Thể loại: Tâm lý, Võ Thuật
Độ dài: 98 phút
Quốc gia: Hàn Quốc
Năm sản xuất: 2007

Giới thiệu: Aryung là người thừa kế tài sản của một Trùm gangster Hong Kong khét tiếng nhưng trước sự truy đuổi gắt gao của các băng nhóm đối địch, cô đành tạm lánh qua quê mẹ, Hàn Quốc. Ở đây cô lại Gichul, một tay tập tành làm gangster, bảo vệ. Để giao tiếp được với Aryung, Gichul phải thuê Yunhee làm thông ngôn và bao nhiêu sự cố cười ra nước mắt bắt đầu từ đây ...

Nguồn Zing Movie​

DOWNLOAD:

[hide] mms://movie.kapsule.info/asd12f2asd1f1asdf1sad1f1adsf1d1f11sa/DVDlive/votoilagangster3.wmv [/hide]

Chỉnh sửa cuối:
Harry Potter and the Goblet of Fire
Harry Potter và Chiếc Cốc Lửa

link này down chậm quá bác ơi.

Mình down về và dùng Xilisoft convert sang Mp4 mà dung lượng từ hơn 200Mb tăng lên thành hơn 500Mb. Không biết có đúng là khi covert nó sẽ tăng như thế ko? Vì mình thấy nó tăng dữ quá gấp đôi luôn.

Mình down về và dùng Xilisoft convert sang Mp4 mà dung lượng từ hơn 200Mb tăng lên thành hơn 500Mb. Không biết có đúng là khi covert nó sẽ tăng như thế ko? Vì mình thấy nó tăng dữ quá gấp đôi luôn.

Đúng là tăng đó bạn , vấn đề này mình cũng chịu :(( , không biết có cao thủ convert nào vô chỉ cho anh em mấy chiêu đi àh :D

Từ nhỏ phóng ra lớn thì dĩ nhiên file phải lớn rồi :D, và ngược lại.
Nhớ chú ý convert đúng với độ phân giải màn hình máy bạn đang xài thôi.
Chịu khó vậy :D. Mình đang down về để xem thử ra sao

Chậc, thôi to tí cũng đành vậy, tại iP mình bản 4G nên đất đai cũng hơi chật chội. Nhưng công nhận film tuyệt lắm, có cả tiếng việt mới đã. Cho mình hỏi luôn nếu chuyển từ DVD có cách nào ép phụ đề hoặc thuyết mình Việt theo ko? Vì mình convert nó chỉ có tiếng gốc của nhân vật thôi.

Bạn xài IDM bản nào ? Mình xài IDM 5.1.1 hỗ trợ down OK luôn. Vừa nhanh nữa đấy.
Tuấn ơi! Thêm film nữa đi bạn . Thanks nhé ...

Mình sài bản mới nhất IDM 5.12 build 8. Hay những sever này k cho down qua proxy? vô lý, những sever khác down phè phè mà?????????

Nó cứ báo lỗi thế này đây :-?

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.
Back