• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm bản đồ miễn phí PGuider phiên bản mới

Status
Không mở trả lời sau này.
pác chủ top ơi
cái này có yêu cầu phai có chip GPS tích hợp sẵn ko?
vì e thấy mấy cái soft bản đồ cái nào cũng đòi chip GPS hết
có phải hok pác?

nếu không có chip GPS thì làm sao xác định được vị trí của máy. làm sao chỉ đường được.

cho minh xin
ID: 284D258AE6B8898D
tks ban
Chào leedzinh,
kkk của bạn là 28223026
Cho mình xin ID 6F7393E9258D4D65
Chào ulysse,
kkk của bạn là 68182700
chào Justenough!!
Mình có dùng phần mềm của các bạn thấy rất good,giao diên đẹp,mình rất thích.Mình mới uprom nên mất kKk rồi,Justenough cho mình xin lại với.
ID của mình:43567893194552FC.thanks
Chào kataru0212,
kkk của bạn là 28800029
nếu không có chip GPS thì làm sao xác định được vị trí của máy. làm sao chỉ đường được.

pác chủ top ơi
cái này có yêu cầu phai có chip GPS tích hợp sẵn ko?
vì e thấy mấy cái soft bản đồ cái nào cũng đòi chip GPS hết
có phải hok pác?
Chào 2 bạn,
Với Sản Phẩm PGuider 2009 thì nếu Model điện thoại không có Chip GPS cũng chẵng sao.Bạn có thể sử dụng GPS ngoài và kết nối với Điện Thoại qua cổng Bluetooth.Nhưng hiện tại Phiên bản PGuider 2009 chưa có chức năng dẫn đường bằng GPS đâu,chỉ mới hiện thị vị trị bạn đang đứng so với bản đồ mà thôi.
Than,
Justenough

Xin chào bác Justenough,
Cho em xin KKK nhé.
ID em là359F435CA19E839 F
Cảm ơn bác nhiều.

Cái font và image của phần mềm này bé tí tẹo trên máy X1. Có làm cách nào cho nó to lên được ko bác. Toàn phải dũa móng tay để bấm, đau mắt quá.

Mà X1 có GPS, sao ko làm sao kích hoạt được trên đây nhỉ? Bác hướng dẫn giúp với.

Chỉnh sửa cuối:
Xin chào bác Justenough,
Cho em xin KKK nhé.
ID em là359F435CA19E839 F
Cảm ơn bác nhiều.

Cái font và image của phần mềm này bé tí tẹo trên máy X1. Có làm cách nào cho nó to lên được ko bác. Toàn phải dũa móng tay để bấm, đau mắt quá.

Mà X1 có GPS, sao ko làm sao kích hoạt được trên đây nhỉ? Bác hướng dẫn giúp với.

Mong 2 bạn đọc kĩ hướng dẫn kí trước khi sử dụng.File hướng dẫn luôn đi kèm theo với file cài đặt được post tại trang 1 của topic.
Than,
Justenough

Có đọc rồi bác ạ. Nhưng mà chương trình này ko support cho X1 hay sao ấy. Độ phân giải cao của X1 làm toàn bộ icon trở nên bé tí tẹo, chữ cũng bé.

Ấn vào icon GPS thì ko thấy hiển thị thông số gì, mà hình xanh lét. Mà X1 có GPS bác ạ.

Chào bạn Justenuogh cho mình xin KK với nhé, thông số máy HTC Diamond của mình như sau:
OW: Tuan Anh
ID: 4AB8999B921636FF
Thank nhìu.

Cho mình xin kkk cho 2 máy nha, thanks nhiều nè:
----------------
ID: A754F11E622A9D90

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.
Back