• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm bản đồ miễn phí PGuider phiên bản mới

Status
Không mở trả lời sau này.
mình đang sử dụng chương trình này, chưa khai phá kỹ nhưng thấy rất hay,hình ảnh đẹp, nhưng mình chưa biết để làm sao nghe âm thanh được mong các bác chỉ giúp.

Bạn chịu khó đọc hướng dẫn sử dụng trên trang web của chúng tôi nhé!

Ôi !...mình cũng đang thắc mắc về vụ "chạy đâu chọt đó",chớ bản đồ không tự động chạy theo GPS. Không biết phiên bản này đã thêm được chức năng "moving map" chưa (không thì uổng quá). Mấy người hỏi rồi mà các bác Pydod cứ...lơ. Buồn ghê !!!
hiện tại GPS chưa bám đường vì chúng tôi chưa đưa chức năng dẫn đường vào phiên bản PGuider hiện tại. Mong các bạn thông cảm.

Mình đã nhận được key do bác justenough gửi rồi. Đã test qua thấy ctr giao diện khá bắt mắt. Tuy nhiên khi chạy demo tìm đường thì hơi bị giật, cũng như khi kéo bản đồ hình cũng bị giật. Không biết có phải do mình dùng HTC TOuch Diamon chạy Touch 3D nên bị như vậy ko nữa

em có góp ý sau khi chạy thử

chức năng tìm kiếm chưa good
- em tìm thử đường hoàng hoa thám (q bình thạnh) nhưng pm chỉ tìm ra đường hoàng hoa thám ở bình dương thì phải (k nhớ rõ nữa)
- khi em tự move bản đồ về bình thạnh thì vẫn thấy đường hoàng hoa thám ở đó (tại lúc đầu em nghĩ bản đồ k có đường hoàng hoa thám ở bình thạnh nên nó tìm k ra)

còn nữa là lẹ lẹ update data mấy bro ơi ^__^!, thx mấy bro vì đã cho xài free _ _!

em có góp ý sau khi chạy thử

chức năng tìm kiếm chưa good
- em tìm thử đường hoàng hoa thám (q bình thạnh) nhưng pm chỉ tìm ra đường hoàng hoa thám ở bình dương thì phải (k nhớ rõ nữa)
- khi em tự move bản đồ về bình thạnh thì vẫn thấy đường hoàng hoa thám ở đó (tại lúc đầu em nghĩ bản đồ k có đường hoàng hoa thám ở bình thạnh nên nó tìm k ra)

còn nữa là lẹ lẹ update data mấy bro ơi ^__^!, thx mấy bro vì đã cho xài free _ _!
Chào Bạn
Bạn thử gõ vào " Hoang Hoa Tham Binh Thanh" thi có được kết quả như mong muốn mà
Thân

Chào Bạn
Bạn thử gõ vào " Hoang Hoa Tham Binh Thanh" thi có được kết quả như mong muốn mà
Thân

thx so much :p, làm mình cứ tưởng đánh tên nào thì có bao nhiu đường tên ấy hiện ra chứ :D

nhân tiện bro justenough có thể cho mình key được k?? mình đăng kí cho papa 1 acc nhưng papa k bít xóa sạch mail box rồi T___T, mình đã thử gửi mail xin lại key rồi (mình gửi add mail khác để xin key) nhưng sao chưa thấy, k biết là do mấy bro chưa sử lý kịp hay là do trùng deviece ID nên k cho nữa Y__Y

vậy thôi cho mình xin trên này lun được k???
deviece ID là: 7554F2076B74A3D5

Đã gửi yêu cầu file cài đặt 3 ngày nay mà không thấy gửi file lại gì hết, vậy mà cũng nói gửi lại cho bạn sớm nhất. đợi hoài chán wá. các bạn nào trên diễn đàn có cách nào cho mình xin cái file cài đặt được không sign luôn nhé. cảm ơn rất nhiều. mình sài máy Samsung i450, imei:359081010692231.

Đã gửi yêu cầu file cài đặt 3 ngày nay mà không thấy gửi file lại gì hết, vậy mà cũng nói gửi lại cho bạn sớm nhất. đợi hoài chán wá. các bạn nào trên diễn đàn có cách nào cho mình xin cái file cài đặt được không sign luôn nhé. cảm ơn rất nhiều. mình sài máy Samsung i450, imei:359081010692231.
bạn coi trên trang web có chỗ download file cài đặt mà. Cài xong thì chạy chương trình thì nó sẽ hiện số id, bạn gửi id kèm theo mail của mình cho chủ topic để nhận active key.

m copy vào thẻ nhớ vẫn k được , phải paste vào phần nào của thẻ nhớ hả bạn

Last edited by a moderator:
Bạn phải copy cả thư mục Pydod (bên trong có thư mục DATA, trong DATA có thưu mục VietNam) vào thẻ nhớ là được, sau đó vào phần mềm, chọn Bản đồ

Em đăng kí trong Pydod cả sáng nhưng toàn bị báo lỗi

Server object error 'ASP 0177 : 80070008'

Server.CreateObject Failed

/PyDod/vi/sendDeviceID.asp, line 27

80070008

Giúp em với,ID của em : D536B355D018583C (HTC Diamond).

Anh oi em su dung may O2 EXEC; Device ID:F779910BBB11ED63
Anh cho em xin ma dang ky su dung phan mem nay voi a.
Cam on anh nhieu!

884eca61401a73d0

Cho mình xin nhé bạn: 884ECA61401A73D0

Cho em hỏi cái,em cài và đăng kí ngon lành rồi,nhưng sao cái menu của em các phím nó bé tí,không được to như hình trên của bác Justenough T_T?Giả sử em muốn nó to ra thì chỉnh như nào ạ?

thanks vì một phần mềm rất hữu ích và tiện dụng, dù đã tải và dùng từ tuần trước, nhưng hôm nay lên đây thấy chủ đề về Pguider mình vẫn muốn cám ơn các bạn 1 lần nữa. Thanks alot!!!

Ôi, đợi gần 60 tiếng đồng hồ mà chẳng thấy ai hồi âm cho ăn "kẹo" nhỉ? Vì thế mình chẳng thể nào mở được soft ra cả, cứ bảo phải nhập serial thì mới cho mở. Đến bây giờ vẫn chưa thấy được mặt mũi của soft này, mà nằm ngay trên điện thoại của mình nữa chứ.

Ôi, đợi gần 60 tiếng đồng hồ mà chẳng thấy ai hồi âm cho ăn "kẹo" nhỉ? Vì thế mình chẳng thể nào mở được soft ra cả, cứ bảo phải nhập serial thì mới cho mở. Đến bây giờ vẫn chưa thấy được mặt mũi của soft này, mà nằm ngay trên điện thoại của mình nữa chứ.

Chào bạn
Mã sử dụng của bạn là 68740210
Thân

Mình đã load data theo hướng dẫn:

Thẻ Nhớ\Pydod\Data\

Nhưng khi load vào chương trình vẫn không nhận được data.( Đã reset máy)

Mình đang dùng con HTC p3452

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.
Back