• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm bảo mật hình ảnh âm thanh ...MediaSafe.v1.10.sis Vh full

Vớ vẩn, ko khác nào spam, máy tui có sắp chết đi nữa nhưng là máy đời đầu, cài nhiều như thế có vấn đề gì đâu, ko phải mình tui kêu ca nha, ai dùng 6peo đều pản ánh ko dùng được cái này, hay xung đột PM nào ko biết nữa. tất cả PM cho 6600 đều cài được cho 7610, còn ngược lại thì chưa chắc đâu bạn:(
Posted via Mobile Device thôi đi bạn, mình nói 7610 dùng đc tốt, còn 6600 cùi bắp nên ko wan tâm, àh mà bạn nói mình spam bài viết thế bạn cho mình hỏi bạn có dám ngẩn cao đầu và hô to mình ko spam ko nào ?. Với lại về việc so sánh cấp độ của các máy aj mà chả bjết, đừng nghĩ chỉ riêng mình bjết mà dạy khôn người khác có khj mọi người đang ngầm dạy khôn mình thì lại ko hay. Thế mới đau....!

mình đã mang về cài vào con 5320xm mà nó cứ báo lỗi pas hoài. sao vậy ta!! nhờ giúp đỡ.:(

mình đã mang về cài vào con 5320xm mà nó cứ báo lỗi pas hoài. sao vậy ta!! nhờ giúp đỡ.:(
5320 ko cài đc là rõ ràng. Đây là pm dành cho s60v2. Máy bạn là v3. Sang khu vực dành cho máy bạn nha
Posted via Mobile Device

thôi rồi . 5320XM chạy hệ điều hành s60 3rd 0S 9.2 nha bạn, bạn sang box Symbian v3rd 0S 9.1 mà tìm những phần mềm cho 5320 nhé , bên này không dùng cho 5320 của bạn được đâu, chúc bạn sang tìm được phần mềm thú vị nhất ( " ? " ):)):))

Máy mình có những bức ảnh ko mún để cho người khác sem mà lại ko cài được PM này, hic. Ai pro fix lại để dùng tốt trên 6600 cho các anh em 4rum dùng với, Thanks

anh trubic cho em xin đt được ko em hỏi về pm vh với
Xin số đt thì được, xin đt anh ko cho đâu. Mà sao ko pm cho anh? Rút kinh nghiệm lần sau việc riêng xin pm cho anh nhé em trai.
Số Đt của anh có trong phần thông tin của các pm anh việt hoá mà. 0979651657.
@Tất cả; đã có nhiều người nhắn tin cho trubic xin code và password vậy mình xin trả lời: code khi cài các bạn chú ý nó có 5 chữ số các bạn ghi lại rồi nhập vào. Password là 12345
Chúc các bạn vui khi đến với PDAviet!

Back