• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm chỉnh sửa video Arcsoft mobile video editor v2.05

khanh1906

Hầu hết các máy khi mua đều đã được hỗ trợ PM Video editor. Nhưng PM đó chỉ chỉnh sửa được video và kô hỗ trợ nhiều tính năng. Nên mình post lên cho anh em test cho đỡ buồn. Nếu co rùi Mod xóa dùm em nha. Post bằng đt nên hok có screen shot.
Tính năng:
1/chỉnh sửa Video.
_cắt video
_chèn nhạc vào video
_có thể lưu lại video dưới định dạng CIF, QVGA hay QCIF.
_bạn có thể xem trước khi lưu lại.
2/sửa ảnh
_hình ảnh có thể được chuyển thành video. Và bạn có thể lồng nhạc vào video đó. Có rất nhiều hiệu ứng chuyển đổi giữa 2 ảnh.(cái này rất giống với PM Movie Maker trên Window của PC)
_chèn text vào hình ảnh và có thể chọn màu và kiểu chữ.
_sử dụng được những hiệu ứng sepia, blue, green...trên bức ảnh.
Link down:
http://www.mediafire.com/download.php?dnlemrzjkzh
Thêm cả cái này cho đủ bộ:
http://www.mediafire.com/download.php?dnlemrzjkzh

Chỉnh sửa cuối:
Nghe có vẻ hấp dẫn quá nhỉ. Nhưng bạn Phải edit trong thời gian sớm nhất.Không sẽ bị khóa đấy.

Ngộ Thế.TỚ cài vào có tiếng việt luôn này :D.Đang test :D

Xem phần thông tin đó là biết, pm Vh hay pm Việt.:))
không có chỗ để vào thông tin.E vào chỗ trợ giúp thì có luôn tiếng việt.Theo em thì đây là pm mới của Nokia hoặc là pm trích từ máy đời cao hơn của Nokia.Sau 1 hồi test thì có thể nói đây là 1 pm chỉnh sửa video tuyệt đỉnh của Mobile.Có đầy đủ các tính năng liên quan đến video cực kì thông minh.Tạo video từ ảnh.Gán nhạc vào video.Cắt video.Mới chỉ test video Mp4.Tạo video từ ảnh thì đầu ra là dạng Mp4 và nằm trong C:/Data/Video
Dưới đây là 1 đoạn video làm từ pm này.A e vào xem thử có đầy đủ các hiệu ứng chuyển ảnh.Add Text .
Dowload

mình cài vào mà sao không thấy cái icon của nó đâu nhỉ,mình dùng nokia e71

không có chỗ để vào thông tin.E vào chỗ trợ giúp thì có luôn tiếng việt.Theo em thì đây là pm mới của Nokia hoặc là pm trích từ máy đời cao hơn của Nokia.Sau 1 hồi test thì có thể nói đây là 1 pm chỉnh sửa video tuyệt đỉnh của Mobile.Có đầy đủ các tính năng liên quan đến video cực kì thông minh.Tạo video từ ảnh.Gán nhạc vào video.Cắt video.Mới chỉ test video Mp4.Tạo video từ ảnh thì đầu ra là dạng Mp4 và nằm trong C:/Data/Video
Dưới đây là 1 đoạn video làm từ pm này.A e vào xem thử có đầy đủ các hiệu ứng chuyển ảnh.Add Text .
Dowload

Đúng rồi đó, đây là phần mềm chỉnh sửa video chuyên nghiệp, pm có sẵn trên máy Samsung G810.
Khi cài vào máy nếu máy đó đang ở ngôn tiếng Việt thì cài vào sẽ thấy TV và ngược lại thôi :D

Đúng rồi đó, đây là phần mềm chỉnh sửa video chuyên nghiệp, pm có sẵn trên máy Samsung G810.
Khi cài vào máy nếu máy đó đang ở ngôn tiếng Việt thì cài vào sẽ thấy TV và ngược lại thôi :D

theo mình nghĩ thì không phải máy nào cũng được cài sẵn các dạng PM như này. Mà nếu có thì chức năng cũng rất hạn hẹp, do đó với một PM như này thì quá đủ cho anh em nào thích tạo video trên mobile rồi.!!!!! Còn vụ tiếng EN và VI thì mình chưa thử.:D:D:D

2 link thế kia thì cài file nào bạn ơi...
Posted via Mobile Device

Chỉ cần cài 1 file thôi, vì 2 file thấy giống nhau, đã test trên N82 dùng tiếng Việt nó ra tiếng Việt luôn, một phần mềm khá thú vị, anh em bình tĩnh down về test nhé, không nên chen lấn nghẽn mạng đó, nhớ Click cho chủ Topic cái Thanks cổ vũ.

Posted via Mobile Device
Uk. Dung roi, PM nay rat hay. Neu ban de may hien thi ngon nao thi no o ngon ngu do. Post bang dt ko dau, a e thong cam.

Cái này cũng đã được cài sẵn trên máy 6120c và 6124c, còn các máy khác em không biết :D

Cái này cũng đã được cài sẵn trên máy 6120c và 6124c, còn các máy khác em không biết :D
Posted via Mobile Device
Do la chuong trinh video editor nhu minh da noi tu dau roi, chi chinh sua dc video, ko co chuc nang lam anh thanh video va nhieu hieu ung nhu PM nay. Tuy cac may do ko hien icon tren man hinh, nhung ban co the dung jbaktaskman loi no ra.

Thật mà, nó có thể chèn ảnh, chữ viết vào, cắt và nối video chẳng khác nào dùng Movie Marker trên PC. Nếu không tin bạn dùng máy đó làm mà xem.

Thật mà, nó có thể chèn ảnh, chữ viết vào, cắt và nối video chẳng khác nào dùng Movie Marker trên PC. Nếu không tin bạn dùng máy đó làm mà xem.

Xác nhận thông tin chính xác luôn vì đã test nên có biết.

Back