• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm convent mp4 cực chuẩn

vetblack

Banned
Mình đã sử dụng nhiều phần mềm convert video cho iphone thì thấy đây là phần mềm convert hiệu quả.. tốc độ convert nhanh nhất... chất lượng hình ảnh tốt...
Ngoài ra TT còn convert cả phụ đề kèm theo trong những film chuẩn HD sang MP4 full

link nhé; http://www.mediafire.com/download.php?wjnyin3nc1z

Chỉnh sửa cuối:
ko biết bác dùng đc bao nhiêu phần mềm convert, tốc độ thì em ko nói nhưng chất lượng em thấy phần mềm này tệ nhất trong các phần mềm em dùng
sr ( nói thật mất lòng :D )

Daniusoft Media Converter Pro Theo cá nhân TLG thì phần mềm này hay hơn. Ngoài convert ra mp4 for Iphone (còn nhiều nửa) còn convert luôn cả m4v chất lượng cao.

ko biết bác dùng đc bao nhiêu phần mềm convert, tốc độ thì em ko nói nhưng chất lượng em thấy phần mềm này tệ nhất trong các phần mềm em dùng
sr ( nói thật mất lòng :D )

Nói có sách, mách có chứng chứ bác. Ai lại đem con bỏ chợ, làm ăn nhập nhèm thế ;))
E thì hay dùng Aimersoft, thấy cũng ổn.

Daniusoft Media Converter Pro Theo cá nhân TLG thì phần mềm này hay hơn. Ngoài convert ra mp4 for Iphone (còn nhiều nửa) còn convert luôn cả m4v chất lượng cao.

Đưa link cho anh em cùng down với bạn

Bác TLG ơi cho mình cái Daniusoft Media Converter Pro có thuôt với mình thích caí này lắm, mình có cái daniu-digital-media-converter-pro_full310 mà không có thuốt nên chỉ dùng được có 30days ah

Mấy anh cho em hỏi, mình dùng file MP4 bình thường là bỏ vô iphone được rồi đúng k, có cần chuyển gì nữa k, sao em dùng file có đuôi là MP4 mà itunes k copy được bởi iphone k played được. Mới dùng còn gà xin mấy anh chỉ giáo, thanks

Mấy anh cho em hỏi, mình dùng file MP4 bình thường là bỏ vô iphone được rồi đúng k, có cần chuyển gì nữa k, sao em dùng file có đuôi là MP4 mà itunes k copy được bởi iphone k played được. Mới dùng còn gà xin mấy anh chỉ giáo, thanks
Nếu đúng là file MP4 thì Syn vào iPhone qua iTune bình thường bạn nhé

Back