• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm đọc sách ebook MobiReader

ban le van nguyen oi, minh thay cai man hinh idle screen nokia 5800 cua ban la qua, chi cho minh lam sao de cho may cai icon nam ben trai va dialer nam duoi man hinh goc phai vay?
Trời, cái đấy mà ko bít hả, cứ ném mạnh xuống đất là nó sẽ bị lệch sang nt. Chúc thành công =))
Vui chút thui, vào đây để tham khảo nếu máy có FW20.
Còn nếu đã up FW21 thì vào đây nhé!
Đó là cách flash sang bản màu Cam như bạn mún, nó sẽ đổi vị trí 1 số thứ mà bạn nhìn thấy đó.

Trời, cái đấy mà ko bít hả, cứ ném mạnh xuống đất là nó sẽ bị lệch sang nt. Chúc thành công =))

thằng cha này chọc chửi nữa, kaka, lỡ có mấy cụ hồ đồ làm theo thì sao hã cụ, cụ đền cho ng ta hĩ. Keke, nhưg mà cụ này cũg biết đi hỏi chứ ko có lập topic thắc mắc để di chuyển nút dialer và thanh slidebar. Kaka

Posted via Mobile Device

Các bạn cho mình hỏi khi muốn lưu những file ebook mình lưu vào thư mục nào để khi mình mở mobireader để thấy file đó vậy?

nếu cần từ điển vậy sao các bác ko cài pm từ điển vào cho tiện nè!

Mình đang thich dọc truyện lên cài thủ mobiReader thấy cài ngon.Tuy chưa có bản cho SYMBIAN S60 5th OS9.4 nhưng bản cua s6v3 vẫn chạy bình thường và có thể đọc sách. Chuyển trang bằng phím tăng giảm volume. Và không thể tra từ điển của Hồ Ngọc Đức được.Anh em tét thử nha (up vài hình cho anh em xem)
Cho mình theme này đi bạn.

Ha ha,hay quá,mới biết là mình dùng phím tăng giảm âm lượng để sang trang sách

Ko hay đâu! Bạn nên dùng bàn phím ảo để tránh hỏng phím tăng giảm âm lượng nhé.
Mình cũng là dân nghiền sách đây. Nhìn IPAD mà muốn co 1 cái để đọc sách quá. HEHE

Back