• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm dự báo thời tiết cho UIQ 0.3

calvinklein87

với thời tiết nắng mưa ,nóng và lạnh thất thường thế này :-??thì ko thể bỏ wa phần mềm có thể cho ta biết được nhiệt độ,nắng mưa,giông bão ...ka..ka :)) như thế nào,và ở bất cứ đâu.thật là thuận tiện ha các bạn..:D biểt để còn đi chơi mang áo mưa chứ>:)
khi cài vào bạn nên refresh để nó có thể cập nhật thành phố mà ta like..có Biên Hòa lun đó..nên cập nhật wa wifi nhanh và tốt hơn...
thử xem nào...

tưởng cái này có người post lâu rồi mà bạn! nhưng dù sao cũng thank vì có thể sẽ hữu ích cho người mới dùng!

với thời tiết nắng mưa ,nóng và lạnh thất thường thế này :-??thì ko thể bỏ wa phần mềm có thể cho ta biết được nhiệt độ,nắng mưa,giông bão ...ka..ka :)) như thế nào,và ở bất cứ đâu.thật là thuận tiện ha các bạn..:D biểt để còn đi chơi mang áo mưa chứ>:)
khi cài vào bạn nên refresh để nó có thể cập nhật thành phố mà ta like..có Biên Hòa lun đó..nên cập nhật wa wifi nhanh và tốt hơn...
thử xem nào...

Nè, Bro cũng ở Biên Hòa à? Ở chỗ nào thế? Mình cũng ở Biên Hòa nè, khi nào rảnh gặp nhau đi uống cafe nha?

sao thấy toàn thủ đô nước ngoài thế bạn? có đủ các tình thành của VN ko? hay có chức năng chọn quốc gia ko vậy? mình rất mún cài, nhưng xin thêm thông tin như trên rồi mới quyết định cài!
tkx

thử xem nào...
thanks. mình cũng thích cái này nhưng copy vào đâu zậy?:O

sorry vì mình ko biết nha..nhưng post lại cho ai chưa biết thông cảm
bạn updat lại đi nhớ kết nối wifi hay gprs nha..như thế sẽ cập nhật nhiều thành phố hơn
mình ở Hố Nai chỗ gần Công viên 30-4 (chợ sặt) ok rảnh thì ofline chơi
nick yahoo:duongtiensanjose

Back