• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm J for S60 v1.10 日语输入法 cài font tiếng Nhật

cài vào n73 thì dùng bản nào hả bạn. mình cài máy font tiếng nhật trên diễn đàn mà chẳng được, hi vọng lần này được. cảm ơn bạn nhiều nha, để mình test xem sao.

mà bạn ơi toàn tiếng nhật vậy làm sao mà đọc được? bạn làm một bài hướng dẫn anh em bằng tiếng việt đi được không? thank!

mà bạn ơi toàn tiếng nhật vậy làm sao mà đọc được? bạn làm một bài hướng dẫn anh em bằng tiếng việt đi được không? thank!

Bạn cài python rồi cài fontchanger, Copy font này vào E:\data\fonts\font2
rồi chạy chương trình fontchanger chọn font2 rồi máy tự reset lại là dùng đc.Font này hiển thị tốt tiếng nhật
[DOWNLOAD]http://www.4shared.com/file/187148484/e6092a2f/Font.html[/DOWNLOAD]

Bạn cài python rồi cài fontchanger, Copy font này vào E:\data\fonts\font2
rồi chạy chương trình fontchanger chọn font2 rồi máy tự reset lại là dùng đc.Font này hiển thị tốt tiếng nhật
[DOWNLOAD]http://www.4shared.com/file/187148484/e6092a2f/Font.html[/DOWNLOAD]

Posted via Mobile Device
B ơi m copy font đo' vào e/resource/fonts rồi nó hiển thị font rất đẹp cả tiếng nhật và hoa, nhưng ko biết m copy vào đó có bị sao ko nhỉ ? Mà m dùng font này chung với các font khác ko biết co' sao ko b ? Vói b cho m xin link down cua cái fontchanger với nhé. Thanks b nhiều nhé.

Posted via Mobile Device
B ơi m copy font đo' vào e/resource/fonts rồi nó hiển thị font rất đẹp cả tiếng nhật và hoa, nhưng ko biết m copy vào đó có bị sao ko nhỉ ? Mà m dùng font này chung với các font khác ko biết co' sao ko b ? Vói b cho m xin link down cua cái fontchanger với nhé. Thanks b nhiều nhé.

Nếu cop vô đó thì nó thay luôn font mặc định của máy. Dùng như thế cũng đc bạn à

Nếu cop vô đó thì nó thay luôn font mặc định của máy. Dùng như thế cũng đc bạn à

Posted via Mobile Device
Nhưng ko hiểu sao font đó thỉnh thoảng lại mất đi, chỉ còn font mặc định của máy thôi. M vào 1 số chương trình thì vẫn còn, về menu thì mất, giờ lại có. B giúp m với. Thanks

Font chính trong menu thì vẫn hiển thị theo máy của bạn, tức là mấy kiểu biểu tượng thì vẫn là tiếng Việt thôi.
Còn font tiếng Nhật thì hỗ trợ trong phần nhắn tin, lướt web, đọc ebook bằng tiếng Nhật.

bác nào có bộ gõ tiếng Nhật dành N78 không chứ có bác hướng dẫn cho E71 thì dùng làm sao đây? Em thì không muốn thay đổi font hệ thống mà chỉ khi cần mới dùng thôi. Thankx các bác.

bác nào có bộ gõ tiếng Nhật dành N78 không chứ có bác hướng dẫn cho E71 thì dùng làm sao đây? Em thì không muốn thay đổi font hệ thống mà chỉ khi cần mới dùng thôi. Thankx các bác.

Nếu máy là HĐH S60V3 thì cài Phần mềm J for S60 v1.10 theo hướng dẫn là xài được và nó không làm thay đổi font của hệ thống đâu bạn.

Back