• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm lướt web mới UCMobile v7.2.0.49

hum rùi tét thử bản bêtha của CN thấy cũng ổn mà,ko biết bản eng thế nào thankkkk hvnh

hum rùi tét thử bản bêtha của CN thấy cũng ổn mà,ko biết bản eng thế nào thankkkk hvnh
minhf test thì thấy nó load vẫn ổn mặc dù để chế độ ảnh low nhưng vẫn khá tốn dung lượng , tuy nhiên 1 số bạn test thì nó ko load đc chẳng hỉu thế nào :-?

Ucweb 7.2 (CN) convert server EN 95%

từ này các bác có thể quên uc v6.3 được rùi đấy >:) với version này vẫn là bản CN nhưng được mod sang server EN chuẩn 95%

đặc điểm mới : Có thể vào tất cả web mà thàng CN cấm vào nói chung và vào những web 7.2 CN ko vào được nói riêng , đặc biệt hơn với bản này các bạn có thể tải file tại MF giống bản v6.3 và có thể còn hơn thế nữa

Đây là lần đầu post bài có gì sai sót anh em thông cảm :ar! [DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?nvzm3zdzoyh[/DOWNLOAD]

Bản UCWEB-7.2.0.46-352 mình giới thiệu bên cập nhật chát và lướt web lâu rùi bạn ah :D ko bít bản này có j khác ko nhỉ

Bản UCWEB-7.2.0.46-352 mình giới thiệu bên cập nhật chát và lướt web lâu rùi bạn ah :D ko bít bản này có j khác ko nhỉ

ko đọc rõ sao bạn, bản này mod sang sv EN để có thể truy cập vào những trang web nước ngoài bị TQ cấm mà :-??

ko đọc rõ sao bạn, bản này mod sang sv EN để có thể truy cập vào những trang web nước ngoài bị TQ cấm mà :-??
uhm :Dbản mình up cũng server eng mà , dù sao cũng thêm 1 sự lựa chọn nữa cho mọi ng \-/

Mình biếi tải bằng uc 6.3 lâu rồi nhưng ông kia giới thiệu bên trên là bản này có thể tải giống 6.3 mà có được đâu :D

Back